<< PTT-MSL Night Race Cancup R. 6 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0

4.DARF
    5.PLU
    6.NU PAN
    ยอมแพ้ 3 ท่านนี้ก่อนเลย เบากว่าอาตั้งเกือบ 40 โล :D :D :)

เจอกันวันงานครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

3. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ม่ายจิงอ่าคัป...อาหนูคัป
    พี่ด๊าฟก้อหนักเกือบเท่าอาหนูอยู่แล้ว......เหอ เหอ
    แต่ไงพวกผมก็เพิ่งลง"กระป๋อง"กันครั้งแรก.....มีสิทธิตกกาป๋องอยู่แล้ว
    แต่ขอลงไปฝึกวิชากันพี่ๆเซียนกระป๋อง
    แมทช์นี้ พ่อบอกให้เอาค่าขนมมาสมัครด้วย ho ho ho

4. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    NUPAN น้ำหนักน้อยกว่าอาหนูก็จริงอยู่ค่ะ แต่ว่าฝีมือยังเทียบอาหนูไม่ได้จริงๆ:sad:
    ที่ลงรุ่นนี้อยากไปขับตามพี่เทพทั้งหลาย จึงต้องเอาค่าขนมจ่ายเองเหมือนกัน:cry:
    เผื่อได้ประสบการณ์ใหม่ ๆ ในการขับกระป๋องบ้างค่ะ:rolleyes::D

5. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    PDP ลงรุ่นโปร ......... ดีแล้วครับจะไดเข้าขั้นเทพ

ถึงขนาดแคะกะปุก กันเลย ...... เจ๋ง จริงๆๆน้อง

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แต่พี่โป้งเชื่อว่า อาหนู อะเค้ามาวิ่งเล่นๆแหละ เจอหลานๆตามหลัง เค้าก็คงให้แซงเองอะแหละ เน๊อะ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อายหลานๆมะหละ.....:cool::cool::cool::cool::rolleyes::rolleyes:

8. backing

47
    0
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

9. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    อะไรกันพลุด่ากันชัดPDPลงไปขับกันเล่นพี่ๆทั้งหลายเปิดให้หน่อยเเล้วกันส่วนที่หนูป่าจ่ายเงินเองคงไม่จิงให้น้องจ่ายให้ไม่ใช่หรอเห็นอยู่

PDP RACING TEAM PDP RACING TEAM PDP RACING TEAM PDP RACING TEAM !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

11. backing

47
    0
    0
    อย่ามามั่วเลย:mad::D

12. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    อย่าๆเห็นอยู่เอาเงินน้องเปรมมาจ่าย อิอิ.

PDP RACING TEAM PDP RACING TEAM PDP RACING TEAM PDP RACING TEAM !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนุกดี....

14. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    สนุกแน่ๆงานนี้ ถึงกะแคะปุกกันเลย เอาเชียร์คับเชียร์

15. pat_

275
    1
    0

พี่บ็อบบี้ ...... ดู รูป avista มองผ่านๆๆๆ คิดว่ารูปดอกอะไรก็ไม่รู้ไม่ได้สักเกตุ

เพิ่งมาเห็นวันนี้ .... ว่าเป็นรูป พี่ใส่หมวก 555

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไกล้เวลาแห่งความสนุกแว้ว...............อิอิ

17. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    รุ่น KID KART 200cc

1.น้อง บอส 8 ขวบ แชมป์เก่า สนามที่แล้ว
    2.น้อง อาร์ต 11 ขวบ ฝีมือพัฒนามากน่าติดตาม
    3.น้อง เนม 8 ขวบ แชมป์ ล่าสุด โครงการทรูวิชัน
    4.น้อง แมน 11 ขวบ ขับนิ่งๆกับยางHard
    5.น้อง การ์ฟิว 8 ขวบ นักแข่งหน้าใหม่ เด็กโครงการ ทรูเหมือนกัน

สนามนี้ลุ้นสนุกๆกับเด็กๆกลุ่มนี้ได้เลย

รุ่น Novice
    1. อาร์ม มือเทพในรุ่น ไม่มาซ้อมเลย จะเป็นไง...!!!
    2.นพ คะแนนสะสมนำอยู่ จะรักษาแชมป์ได้ไหม???
    3.บอนด์ นักแข่งกระบะทางเรียบ อายุน้อยแต่ฝีมือสุดๆ
    4.คุณ สมบัติ ไม่พลาดแน่นอน
    5.Bobby.p นักแข่งหน้าใหม่ พร้อมแล้วที่จะแข่ง...
    6.Pongdmax จะเป็นไงเมื่อเพื่อนๆร่วมเชียร์ จะขยับตำแหน่งไหม
    7.เอก นักแข่งหน้าใหม่ ที่อยากลองแข่ง เรียนสิงห์เรสซิ่ง มาต้องติดตาม...
    8.รักษ์ มาแน่สนามนี้ จะเอาตำแหน่งที่เท่าไรดี....
    9..........รออยู่
    10........รออยู่

รุ่น Pro
    1.Nu53...lสนามนี้แน่นอนครับ....
    2.REXX....ขาประจำ สนามนี้ขอสอนน้องๆ ทีม P.D.P
    3.DUREX....อ.จ ขอดูผลงาน ของลูกศิษย์...
    4.BENTO...สนามนี้ศึกษามาดี...จะมาคว้าตำแหน่ง
    5.NONG....มาแน่นอนครับ...ไม่ติดแข่งทางเรียบ
    6.NOR.....หลังจากทำเวลาขึ้นบอร์ด ขอแข่งเพื่อวัดฝีมือหน่อยครับ
    7.ICEMAN ...แข่งกลางคืนไม่พลาดเพราะตื่นสายประจำ
    8.DARF หัวหน้าทีม P.D.P เริ่มวางแผนแล้ว....
    9.PLU ขอมาต่อท้ายนะครับ เพราะจะมาไม่ทัน ควอลิฟาย
    10.น้องป่าน ขอมาศึกษาไลน์รถเช่าหน่อยนะ..ลุงๆทั้งหลาย

รุ่นนี้น่าสนุก เพราะฝีมือไม่ธรรมดาสักคน โดยเฉพาะ เด็กๆ จากรุ่น Pro 135 น้ำหนักจะเบาแต่เจอ
    รถหนักๆขับกันได้ไหม...ผู้ใหญ่ทั้งหลาย เตรียมตัวโชว์ ลีลาที่ดีเป็นตัวอย่างแก่เด็กๆด้วย
    สนามนี้ เด็กๆเยอะ เป็นตัวอย่างที่ดีแก่ เยาวชนของชาติ........!!!!!

18. NU53

641
    0
    0
    ...................

นั่งพิมพ์ไปด้วย เป็นไข้หวัดไปด้วย แต่จะพยายามให้หายทัน จะได้ไปสนุกกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆจ้า :)

19. NU53

641
    0
    0
    ว่าแต่ไลน์ไหนอ่ะพี่ไก่ รู้ก่อนจะได้ทำใจถูก เหอะๆ พักนี้น้ำหนักขึ้นซะด้วย

20. pat_

275
    1
    0
  21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

22. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เปลี่ยนไลน์แข่งเรียบร้อยแล้ว....แต่ฝนตก ตอนนี้ก็หยุดตกแล้ว
    ค่ำๆน่าจะวิ่งได้

15.02 น เวลานี้ พ่อบ้านเริ่มเคลียร์สนามแล้ว เอาน้ำออกจากสนาม....

23. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    PDP สู้ สู้ คับ :horn:

:car:ซิ่งมารับถ้วยไว ไว คับ:first:

ส่วนผมจะค่อย ๆ คลานตามพี่ ๆ ลุง ๆ ไปคับ:D

24. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    น่าลุ้นกันทุกรุ่น

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เหนื่อยสุดๆคับสนามนี้ อิอิ.......

26. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    Night race ครั้งแรก หนุกดีครับ
    ตารางเวลาแข่งคุมได้เยี่ยมเลยครับพี่ไก่ ไม่ดึกอย่างที่คิด
    แดดไม่ร้อน นักแข่งไม่เฉาเหมือนแข่งกลางวัน (ความเห็นส่วนตัวนะครับ)
    ขอสนับสนุนครับ
    ( พี่โป้ง Top form ฉลองวันเกิดเลยนะครับ ...อิ อิ คุณ Bobby ก็ไม่ธรรมดาครับ )

27. pat_

275
    1
    0

เหนื่อย ... แต่คุ้ม ชิมิ

อิอิอิอิออิอิอิออิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้