<< PTT-MSL Night Race Cancup R. 6 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันที่ 29 ส.ค52 แน่นอน กับ Cancup สนามที่ 6
    พบกับความสนุก ในรอบ Final เวลา 20.30ประมาณนั้น
    หลายๆท่านเรียกร้องมา ว่าอยากแข่ง กลางคืน...
    มีรุ่น Kid kart ด้วยสนามนี้ พบกับความสนุกๆของเด็ก 8-11 ขวบ
    รุ่นPRO & Novice รถเช่า

ปล.ลงชื่อกันเลย รับจำนวนจำกัด รุ่นละ 10 คันเท่านั้น

ค่าสมัคร 1500 บาท
    ฟรีอาหารเครื่องดื่ม
    ซ้อม 1ฮีท จับ เวลา1 ฮีท แข่งกัน3 ฮีท
    สำหรับนักแข่งที่มีคะแนนสะสมห้ามพลาด

2. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    ขอเเข่งด้วยคนคับรุ่นมือใหม่นะคับ จะไปทำลายคนที่ชอบพิม "อิอิ"นะคับ

3. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    โหยยยยย...จัดบ่อยๆ น๊าพี่

คิดถึง MSL จัง

4. DraF_JpS

98
    0
    0
    ตามคับตามไม่ใช่ทำลายเเต่ตามลายขออยู่สกัดรถเช่าด้วยคนนะคับพี่โป้ง

5. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    Final 20.30น. แล้วเริ่มตั้งแต่กี่โมงครับพี่ไก่

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ่น่าสนุกน่ามันส์เป็นอย่างยิ่ง แล้ถ้าผมแอบลัดสนามในที่มืดจะมีใครเห็ไม๊เนี่ย :D :D :D

7. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อยากแข่งๆ....แต่ไม่ว่างอ่ะ เศร้า
    Night Race ด้วยอ่ะ....

ว่าแล้วอยากลอง 3 ชม อีกจัง :p

8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    น่าสนใจ

ว่าแต่ใช้เฟรมรถเช่าชุดเก่า หรือชุดใหม่คับพี่ไก่

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ.....ยินดี.....อิอิ.......:D

ตกลงว่าเรา ทีม เดียวกัน ชิมิคับ.....:D

กรูนี่แหละ.....อิอิ...:D

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

พี่อะเก่งจัดแล้ว ขับรถเก่าลงมือเก่าได้เลยคับ....:D

10. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ยิ่งดึกยิ่งคึก !!!

11. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    โชคดี กันนะนักแข่ง ทุกท่าน .............

ใครกล้าลัดสนาม ลองดู ...... คงโดน ประจาน7 ชั่วโคตร555

12. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผม โป้ง คับ...ขอลงแข่งในรุ่นมือใหม่ ตาม นโยบายของ Pro DraF คับ....อิอิ
    :D:D:D:D:D:D:D:D

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

แน่นอนเลย งานนี้ขอดึกๆ เดี๋ยวใส่แว่นขับด้วยเลย :cool:

5 5 5 น้าแพททริค คราวที่แล้วผมลัดตอนกลางวันต่อหน้าต่อตา น้าโป้งเค้ายังไม่รู้เลย :teeth: :teeth: :teeth:

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สงสัยอยากอยู่ "โกงแก๊งค์" แหงม.....อิอิ...:D:D

16. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    อดกันไป 29 อยู่ปากช่องนู่น...

17. pat_

275
    1
    0
    เดี๋ยว ผม จัด Pro Draft PDP .. สอย ลุงโป้ง + นัท

Pro Draft >>>> ไม่ต้องเกรงใจ ลุยเลย .... ไปซัดตูดคนอื่นบ้าง จะได้ไม่ต้อง ซัดทีมเดียวกัน

18. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    ผมสมัครด้วยคับ

หลังจากหายไปนาน

ป๊ะป๋าไม่ว่างพาผมมาคับ

(น้องเนมคุง) ปล.ผมขอขอบคุณลุงไก่ที่แนะนำสอนผม เลยทำให้ผมเซ็ทเวลาการซ้อมได้ลงตัวและได้ถ้วยรางวัลใหญ่ ๆ กลับมาคับ
    แต่มะม๊า กะ ปะป๊า บอกว่า อยากให้น้องเนมคุงทำถ้วยใบใหญ่ ๆ ของลุงไก่ให้ได้^__^
    และขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนที่เป็นกำลังใจนะคับ

19. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ตารางเวลาวันแข่งครับ

ทีม PDP แนะนำว่าลงรุ่น Pro cancup เหมาะกว่านะ
    เห็นใจ ลุงๆ รุ่น Novice กันหน่อยครับ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ลุงแพทตี้ อะอย่าไปยุใครเค้าเลย ตัวเองอะลงมาแข่งมาดันผมด้วยตัวเองดีก่า.....อิอิ :D

21. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อุ้ย...แม่เจ้า วันเดียวกะงาน Pro ซีรี่ เลยอ่ะ

22. DraF_JpS

98
    0
    0
    ทีมเดี๋ยวกันช่วยเหลือกันครับพี่โป้งเดี๋ยวครั้งนี้จะดันตูดให้ได้ที่ 1 เลยดีไหมว่าเเต่จะชวน พลุ กับ หนูป่านมาเเข่งด้วยคับ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีพวกแล้ววุ๊ย.....อิอิ....:D

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่เราติด รถใหญ่อีกแล้ว อิอิ...:D

25. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ตกลงนี่มันทีม PDPPP นี่หว่า:eek::eek:

ฮ่าๆ รถมีสิบ ทีม PDPPP ลงไปห้าคัน

อยากได้แบบนี้ด้วยคับ โปรโมเต้อ:eek::eek::eek::eek:

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

27. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    พี่ไก่ไม่เห็นใจผมบ้างเลย เดี๋ยวถ่ายตอนกลางคืนภาพมันไม่ชัดนะพี่ อาจพลาดช๊อตเด๋ดๆๆๆได้นะพี่....อิอิ

28. pat_

275
    1
    0

PDP ..... แล้วยังไง

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

30. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :cry: ... อดไปร่วมกิจกรรมอีกแล้วเรา เสียดาย สนุก มันส์แน่นอน งานนี้ เฮ้อ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้