ถามเรื่องทำสีหกันชนน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    คือสงสัยว่า ถ้ารถสีเขียว ทำสีหางหลัง สเกิต กันชนหน้า เป็นสีดำ จะโดนตำรวจเล่นไหมครับ เห็นช่วงนี้เริ่มมีการกวดขันวินัยจราจร กลัวทำสีดำแล้วจะมีปัญหาตามมา
    ขอบคุณครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    โดน ตั้ง แต่ ฝาโปงดำละ คับ

:)

3. ถ้าเค้าจาเอา..เดี๋ยเค้าก้อหาเจอเองแหละ......จิงปะ......เหอ....เหอ....เหอ...

4. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    จริงๆแล้ว แล้วแต่ด่านตรวจครับ ถ้าลูกเสือเขาจะเอาซะอย่าง แต่ที่เห็นทำ 2 สีขึ้นไป ตามที่ถูกต้องต้องแจ้งขนส่งไม่เกิน 7 วัน พร้อมใบเสร็จทำสีของอู่นั้นๆ เสียไม่กี่บาท แต่ที่เห็นส่วนมากเขาแก้สำเนารถกันครับ จับยาก แต่ถ้าจับได้โดนอวกเลยครับ

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    แค่สีรถไม่เหมือนก้อผิดแล้ว ...อิอิ...

:D :D :D

6. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0
    ทำสีเดียวกับรถไปเลยพี่ หล่อๆ
    มันไม่ขัดตา"หมาต๋า"ดีด้วย อันนี้สำคัญ

ปล.ทำเสร็จแล้วลงรูปให้ดูด้วยนะพี่นะ

7. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    ทำแบบผมไปเลยพี่กรสบายใจดีครับ

8. :)....นั่นแหละ..ดูเรียบร้อยดีครับบบบ....

9. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    โดนแน่นอน....

10. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    แล้วทีรถบัส รับส่งคนงานตามโรงงาน ลายการ์ตูนเนี่ย ตกลงมันสีอาไรกันแน่

11. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0

อืม..อันนี้จิงพี่ :D

:D.....ก้อ...เค้าเส้นหย่าย....เท่าตัวรถอ่ะครับ....อิ..ฮิ..อิ....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้