นัดวันมี้ตติ้งครับ เสาร์ 22 สค.52 16.00 น.

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    อยากไปบ้างครับ แล้วผมเป็นสมาชิก nv club ไปได้ไหมครับ

2. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    เรียบร้อยครับ ไปไม่ได้ตามที่หวังไว้
    เพื่อนๆที่เรียนโทนัดทำรายงานตอนบ่ายแก่ๆที่บางกะปิ.....

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ได้แน่นอนครับ

4. GoT_N

GoT_N New Member Member

30
    0
    0
    พึ่งได้รถ nx เปนรถคันแรก

ไม่เคยไปมิดติ้งที่ไหน มาก่อน

ไปแล้วต้องทำไงบ้างครับ

อยากไป อยากได้ความรู้ รถรุ่นนี้

ขอบคุณ ครับ

5. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    ถ้างานเสร็จเร็วขอไปด้วยนะครับ
    จากบางนาไปทางไหนสะดวกสุดครับ

6. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    อืม..ถ้านึกทางไม่ออก ก็ขึ้นทางด่วนลงพระราม 2 เลยครับ เส้นเดียวกับที่ไปสนามเทพนคร (แต่ไม่ถึงเทพนคร)
    ที่เหลือก็ลองดูจากแผนที่ที่ผมโพสท์ไว้ คอยมองซ้ายไว้นะครับ เจอร้านขายกระเบื้องบุญถาวร
    ก็ออกมาวิ่งทางคู่ขนานริมนอกซะ แล้วก็เริ่มมองหาป้ายวัดพันท้ายนรสิงห์ได้
    ถ้าหลง ถามหาคนแถวนั้นได้ครับ สารินซิตี้
    ถ้าเข้ามาสารินซิตี้ ถามยามได้ บอกว่ามาร้านอาหารริมทะเลสาบ

ถ้าหลง 0818506207 ไม่รู้ทางเหมือนกัน แต่เผื่อไว้

7. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    มำทความรู้จักกันหน่อยสิครับ

8. GoT_N

GoT_N New Member Member

30
    0
    0
    ครับ พอดีวันนั้นจะไปแล้วแต่ รถความร้อนขึ้นเลยไม่ได้ไป :(

พอกลับมาดูเจ้าของเก่า ไม่ได้ใส่วามหม้อน้ำมาให้ ซัด 2-3 ทีพังหมดแล้วครับ:cry:

น่าเสียดาย ตอนนี้ลังวางเครื่องใหม่ครับ(sr) :Dเผื่อจะได้ตามพวพี่ๆ ทัน ^ ^

ไว้คราวหน้านะนนะครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้