สอบถามอู่เช็ครับโค๊ต Tiger commonrail ข้างนอกครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tae_bkk, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae_bkk

tae_bkk New Member Member

45
    2
    0
    สอบถามอู่เช็ครับโค๊ต Tiger commonrail ตามร้านข้างนอกครับ ทีนะครับ

พอดีอยากทราบรถสุขภาพดีไหมนะครับ
    ผมไม่รู้จักศูนย์โตโยต้าเลยนะครับ
    พี่ๆช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รอผู้รู้คับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ศูนย์ ก็แนะนำ แถว นนทบุรี ครับมี 5 สาขา
    ลองดูครับ www.toyotanon.com ถ้านัดหมายได้ส่วนลด
    ค่าแรงฟรี ค่าอะไหร่ 10-15 % ครับ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตามมาดูครับ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ลองเข้าศูนย์ดีกว่าครับ...ถือว่าเช็ครถไปด้วย

6. tae_bkk

tae_bkk New Member Member

45
    2
    0

ขอบคุณครับ

เดียวลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้