รูปงาน Bridgestone RacingWeb & Car Focus Trackday ที่แก่งกระจานเซอร์กิต สนามที่ 2

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กล้วย910, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    สวยงามไปเลยครับแหะๆ ขอบคุณครับ

2. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    บลูเบิร์ดคลับได้รางวัลทุกคนคับ แก้วรางวัล เหมามาหมดเลย:D:D:D:D

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.................ก็เขายังมะได้แข่งนี่หน่า.............อิอิ...........ดีก่าติดแข่งแต่ไปยืนดูข้างสนามนะ อิอิ................ อิอิ

5. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    แฮะๆๆ แอบมาดูรูปฮะ....

ครือว่า... มีเรื่องสอบถามฮะ....

คุณ ผู้ฟญิงที่ ใส่เสื้อชมพู คนเนี้ย...

กับ พี่ผู้ชายเสื้อดำคนเนี้ย....

ผมกับน้องๆ คุ้นหน้ามั่กๆเลยครับ.. ขายของอยู่ที่ไหนหรือเปล่าฮะ...

ผรือว่าทำอะไรสักอย่าง เนี้ยแหละครับ รู้สึกว่าคุ้นๆหน้า... :eek::eek::eek:

6. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับรูป สวยๆ

ส่วนสองคนในภาพ ข้างบน คุณนุช ก็เห็นบ่อยๆในนี้แหละครับ

ส่วนคนผู้ชาย เห็น วนๆ อยู่แถวๆ รัชดาอ๊ะเป่า อิอิ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ได้ยืนดูข้างสนามก็ดีแล้ว เด๋วมะมีค่ารถกลับบ้าน...อิอิ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  8. jeabjamiro@yahoo.com

[email protected] New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเจี๊ยบจากโอเปิลอิน คล้ายๆว่าผู้ชายจะจบสามเสนนะ ผมเจี๊ยบคิมหันต์ครับเหอะๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับงานหน้าเราคงได้พบกันเหอะๆ

9. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ

10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused: แล้วคุณคือใคร............ :confused::confused::confused::confused:

11. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    เอาซองกระดาษแลกกับแก้ว อิอิ คุ้มๆๆๆๆ

12. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    งานนนนนเข้า........ :eek:

รัชดาเค้าไม่ไปกันแล้วครับ เค้าไป...กัน ใช่ไหมครับพรี่บุ๊ง พรี่โอ๊ตต พรี่อ้วนนนน..... เอ้า รวมพลังงง :D

อิอิ ครับ :D

13. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    ท่อแลกไข่ อิอิอิ

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:Dอยากได้ผ้าพันท่อ ด้วยอ่ะ....
    ใครได้ไป เอามาขายผม 300 สิ......
    จะเอาไปพันท่อเส้นใหม่.......

คริคริ :D

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    น่าสนุกเนาะ.......... :D

16. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    รัชดาเค้าไม่ไปกันแล้วครับ เค้าไป...กัน ใช่ไหมครับพรี่บุ๊ง พรี่โอ๊ตต พรี่อ้วนนนน..... เอ้า รวมพลังงง :D

นั่นๆๆๆๆ แล้วไปไหนกันครับ :D:D:D ทำไม บุ้งกะโอ้ต เรื่องแบบนี้ไม่ชวนคุยบ้างเลย:D

17. GAZE SPEED

2,521
    26
    0

ทศครับพี่:D:D

พอผมแอบเข้ามาดูรูป

นุ่นมันก็ถาม เค้าไปสนามไหน

ก็บอก แก่งกระจาน

ไปเมื่อไร

พึ่งไปกันมา

แล้วทำไมไม่ไปกับเค้าล่ะ

ก็ไม่มีรถวิ่งแล้วนิ

สมน้ำหน้า อายเขาไหมล่ะ ไม่มีรถไปวิ่ง จะขายทำไมอ่ะ คันเก่า :cry::cry::cry:

กำจิงๆ เลยว่าจะทำแจ๊สวิ่งแล้ว อย่ามาบ่นนะ ว่าผม ใช้เงินเปลือง:mad::D:D

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่ะ.......
    คุณเป็นใครอ่ะ
    แล้วไมต้องแอบ........

นั่นสิ........... ขายทำไม........ :cool:

19. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ขอบคุณพรี่กล้วยครับ

20. Boong

4,015
    9
    0

อุ๊ๆๆๆ..........พรี่เอครับ....อย่าเอะอะไปครับเดี๋ยวไก่ตื่น:D:D:D

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

22. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    รถอะไรก็วิ่งได้ครับ เพ่ทศจะไปอ่ะป่าว:D:D

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    โดยเฉพาะ รถเทพๆ ครับ..... :D

24. Boong

4,015
    9
    0

จัดข้าวลิงให้พรี่ท๊อสสสสสสสที่นึงครับ:D:D:D

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    มัวแต่จัดให้คนอื่น อย่าลืมของตัวเองล่ะ...... :rolleyes:

26. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    เำืพื่อน อีกคนเขาทักมาว่าเสือสีชมพู ใช่ ที่วิ่งในพีระใช้อีวู หรือเปล่าครับ เขาคุ้นๆ ว่าเห็นในสนามฮะ....

^_^ ผมก็ว่าสงสัยจะเห็นที่พีระเหมือนกัน..แฮะๆๆ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    ใช่ครับ........... :D

28. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    สุดยอดเลย

29. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ผมล่ะ เกรงใจ CVT จริงๆ กลัวมันกลับบ้านเก่าก่อนวัยอันควร จะชิปเอง เดี๋ยวกดกันมันมือ

ถ้าเป็นเกียร์ ธรรมดานะ ยัดโบ๊ะ ยัดโบ๊ะ ทุกเกียร์

ว่าแต่สนามหน้า วันไหนครับ :D:D

30. GAZE SPEED

2,521
    26
    0

:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้