ของฝากจากภาคเหนือ(อีกแล้ว)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย veeravich, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เอามาฝากครับของฝากจากภาคเหนือ

เป็นสนามในเมือง ฟุกุจิม่า มีทั้งสองและสี่จังหวะครับ

ไลน์ของเค้าล่ะ

วิ่งกันอย่างขยันขันแข็งจริงๆ

เป็นกล้องป๊อปแป๊กก็เลยเก็บได้แต่ภาพช้าๆ พื้นๆ

สมาชิกส่วนหนึ่งที่พาลูกพาหลานมาเล่น

งานนี้ลองขับ 4 จังหวะ ทำเวลาได้ 54.4 แต่พอขับ 2 จังหวะ ทำได้ 54.9 เวรกรรมจริงๆ
    แต่เวลาของ 4 จังหวะมันดันไปสูสีกับพวกพี่ๆ ที่เค้าเล่นกันอยู่
    งานนี้ต้องขอขอบคุณ MSL ครับที่ฝากเขี้ยวเล็บมาข่วนๆ สมาชิกที่นี่ได้ ฮ่าๆๆๆ
    เล่น 10 นาที โดนไป 2000 เยน เล่นไป 2 รอบ แล้วก็ค่าประกันอีก 500 เยน
    แพงกว่าครึ่งต่อครึ่งแน่ะ...เดี๋ยวกลับไปคงต้องขอเหมาวันเลยม้างเนี่ย อิอิอิ

2. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    สุดยอดเลยครับพี่ตู่ ได้บรรยากาศจริงๆอ่า

3. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    หวัดดีครับ นายตู่

ไป ญี่ปุ่น แล้วเหรอ สนามที่นู่น น่าขับมากๆ เลยครับ

เล่าเรื่องที่นู่น ให้ฟัง เยอะๆ หน่อยนะครับ ตู่ เล่า เหมือนกะได้ไปจริงๆ เลยนะเนี่ย

แล้วตอนนี้ ฝึกงาน ที่นู่นเป็นไง มั่ง

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ท่าทางอากาศดี เหมือนเมืองเหนือเรา .......อิอิอิ...

5. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    แล้วขี่ญี่ปุ่นยากไหม หรือว่า ขี่ไทยยากกว่า.......!!!!

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    สนามสวยจังรถก็น่าขี่ อย่างอื่นก็น่าขับ เป็นไงบ้าง บอกแล้วว่าต้องไปหาที่ฝึกวิทยายุธให้ได้ แต่ขี่ยังไงงงง 2 จังหวะมันถึงได้ช้ากว่า 4 ฟะ แล้วอุส่าเอาหมวกไปก็ไม่ยอมเอาไปใส่นะ เอาน่าหนุกหนาน

เพื่อนกรูโกอินเตอร์แล้วโว้ย........:D :D :D

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โหพี่ตู่ โคตรน่าเล่นเลยพี่

8. veeravich

300
    5
    0
    eieieiei thank krbb

to night up date again.

こんばんわ

9. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ลืม โพส รูป สาว.... ยุ่น อ่ะป่าว จารตู่

ขอรูปสาวด้วยสิ ปลากอบ

10. AQDONUT

677
    11
    0
    こんばんわ <<<<<<<<<<<<<<<<<< แปลด้วยครับพี่

11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดังไปซะและ.....:D:D:D:D

บินตามไปเล่นเลย......:D

จัดมาน้อง....:rolleyes:

:D:D:D:sad::sad::sad:

เซ-มา-กู-เตะ......................โบพอมะคับ....อิอิ :p:p:p:p:p:p

12. veeravich

300
    5
    0
    อิอิ กลับมาเล่นเครื่องตัวเองเป็นภาษาไทยได้ละ

แปลว่า คน นิ จิ วะ อ่ะ จารย์นัท หวัดดีตอนบ่าย

หมวกกันน็อคดันอยู่ที่ จังหวัดนิงาตะ ที่เป็นอ๊อฟฟิศอ่ะ โคตเสียดายเรย
    นี่มาเล่นที่ฟุกุจิม่า เพราะช่วงนี้เค้าหยุดกันอ่ะตั้งแต่เสาร์ที่แล้วถึงอาทิตย์ที่จะถึงนี้ก็เลยมาอยู่บ้านญาติอ่ะ สนามห่างจากนี่ 30 นาที

เรื่องฝึกงานไปแบบชิวๆ ครับพี่วุดดี้

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ที่เข้ามาถามไถ่และให้ความสนใจนะคับ

นี่พี่ที่สนามเค้าบอกมาว่าอยู่นานๆ มาเล่นบ่อยๆ ก็ซื้อซักคันเลยย...มะไหวนะอิอิ

และวันนี้ไปเที่ยวทะเลมาเลยเอามาฝากแบบไกลๆ อ่ะ อิอิ

13. AQDONUT

677
    11
    0
    ชอบโซนเอเซียฝั่งซ้ายอะ

ว่าแต่พี่โป้งครับสงสัยต้องมีคนมั่วแล้วล่ะครับ

คน นิ จิ วะ อ่ะ จารย์นัท แปลว่า หวัดดีตอนบ่าย <<<<<<<<<<<<<<<<<<<

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถึงมั่ว....ก็มะลัดสนามนะ.....:):D:cool:

15. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ต้อง "โคม บัง วะ" สิครับ

16. veeravich

300
    5
    0
    คอมบาววะ ตอนเย็นถึงมืดมิใช้เหรอคับพี่

เวลาขึ้นที่เวป 12:06:41 แต่ผมเร็วกว่าพี่ 2 ชั่วโมงอ่ะ

แล้วนี้จารย์นัทไปสร้างคดีเด็ดไรไว้อีกอ่ะ ลัดหนามเหรอออออฮ่าๆๆๆๆ

พี่โป้งก็เอาคืนแบบว่าพริ้วดันตูดไปเลยพี่

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องเปลี่ยนชื่อจาก NUT-NR เป็น NUT-LS

ซึ่ง LS ย่อมาจาก LUT SNARM (ลัดสนาม) .....:D:D:D

ล้อเล่นนะค๊าปปป....อิอิ

18. เอา รูป สาวๆ เล่น น้ำ มา ฝาก อีก นะ คับ

19. AQDONUT

677
    11
    0
    LS เอา 125 ด้วยคับพี่

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โบ....จิงๆ....:D:(

21. veeravich

300
    5
    0
    โห...ตั้งหัวข้อกระทู้แต่อยากออกทะเลกัน จัดไปละกันพี่ มันซูมไกลๆ แล้วแตก ก็เพ่งกันเองเองนะครับผม

อิอิอิอิ
    คึกคักมาก น้ำเย็นสุดๆ

เริ่มด้วยเบื้องหลังกันก่อน

ต่อด้วยเบื้องข้าง

แต่ไม่มีเบื้องหน้าอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆ

อุ้ยยย หลุด

กลับดีก่า

กลายเป็นกระทู้ออกทะเลของจริง ฮ่าๆๆๆๆ

22. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ไม่เจอกันที่สนามพักใหญ่ รู้สึกเหมือนขาดอะไรไป
    ที่แท้ บินไปกินปลาดิบนี่เอง
    หวัดดีครับ Tuni_Tuu

23. pat_

275
    1
    0
  24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อะนะ แอบไปมาเมื่อวีคที่แล้วมะใช่รึ....มะเห็นมีรูปมาฝากเล้ย.......:rolleyes:

25. veeravich

300
    5
    0
    สวัสดีคับพี่เก้ง คิดถึงคับผม

ใช่มะแพตตี้ไปทะเลกันดีกว่า แต่มัน หบืดๆ เหมือนกันนะ สู้คนไทยไม่ได้หรอกกกกฮ่าๆๆๆ

สาธุ๊กลับจากบ้านญาติไปเที่ยวนี้ขอให้เจอสนามโกคาร์ทใกล้ๆ อ๊อฟฟิศด้วยเถ๊อะ อิอิอิ

26. pat_

275
    1
    0

จัดไป .......

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โห...ตาเเพท ชอบแบบนี้นี่เอง....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้