Meeting NV ระยอง เสาร์ที่ 4 กันยายน 2552 (ครอบครัว พี่น้อง ผองเพื่อน ครั้งที่ 4 )

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BEEKITTY, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    อยากไปด้วยคร๊าบ แต่มีงานวันที่ 24 ที่โคราชพอดี ผมทำงานอยู่กาญจนบุรี บ้านอยู่ อ.แกลง จ.ระยอง อยากไป ๆ

ขอเวลาตัดสินใจซัก วันที่ 20 ต.ค. แจ้งได้มั๊ยครับ ฮิฮิ

2. เจอกันนะครับ

3. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    จองกันได้แล้วนะคับ ทานท่านทั้งหลาย ลงซื้อกันได้เลย
    บัตร์ใบละ 300.-/ท่าน มีความสะดวกสะบ่ายดั้งนี้
    1.มีการจอดรถเป็นส่วนตัวด้านของผับ
    2.โต๊ะที่จองอยู่ตรงกลางของเวที(ลอมรอบด้วยสาวๆ)
    3.จำนวนความยาวของโต๊ะนังได้ 20 ท่านเท่านั้นคับ
    4.ท่านที่ลงซื้อช่วยรับผิดชอบค่าใช้จ่ายดังกล่าวด้วยคับ
    งานนี้ขอสงวนสิทธิ์ที่จะไม่พาเด็กอายุต่ำกว่า 18 เข้างาน
    ขอขอบคุณในการจัดกิจกรรมนะคับ

4. เอาไงดีหว่า....

5. BEEKITTY

216
    6
    0
    ไปหรือไม่

6. BOSSAPP

179
    1
    0
    เอ่อ ตัดสินใจได้แล้วครับ ไป กลับบ้านก่อนแล้วค่อยไปโคราชวันศุกร์

7. หวย....ก้อไม่ถูก......เลยยังมะรู้ว่าจะได้ไปหรือป่าว..

งวดนี้โดนไปหลายตังอ่า......

8. BEEKITTY

216
    6
    0
    ท่างัน ก็ไปมันสินเดือนเลย ดูดีกว่าใหมคับ

9. อืม....เห็นจะดี

10. up หน่อยครับ...

11. BOSSAPP

179
    1
    0
    ตกลงไม่ไปกันแล้วเหรอครับ ว๊า เสียดาย ๆ อาทิตย์ นี้ ใครอยู่ระยองมั่งครับ ว่าจะกลับบ้านพอดี

12. อยู่คร้าบ......อยู่กันหมดแหละ.....อิอิ

13. BOSSAPP

179
    1
    0

รถแอบแต่งอยู่ ไกล้เสดแล้วกะว่าจะให้ช่วยติซักหน่อย ใครว่างมั่งครับวันอาทิตย์นี้อ่ะครับ

14. โอ้..ใกล้วันค่อยว่ากันอีกทีเนอะ....

15. BEEKITTY

216
    6
    0
    ผมกำลังเดินทางไประยองคืนนี้ สนใจเจอผมได้นะคับ

16. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ตอนนี้ก็อยู่ระยองแล้วซิครับว่าจะไปเอาผ้าคลุมหน้ารถหน่อยไม่รู้ตืนยัง

17. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    TVที่บ้านพังอีกแล้ว คิดถึงคุณหลอมจังครับ

18. BOSSAPP

179
    1
    0
    อัพ ๆ ๆ ตกลงไม่นัดกันแล้วเหรอครับชาวระยอง เห็นใจชาวระยองที่ต้องมาทำงานไกล ๆ บ้าน นาน ๆ กลับบ้านที อยากจะพบ พวก พี่ ๆ ซักครั้ง เพื่อศึกษาเป็นแนวทางในการโม NV ต่อ ๆ ไป

19. รอพี่นกครับ...รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน...ถ้าได้เห็นรถพี่แก..ผมเองยังอยาก....เลย....

20. BEEKITTY

216
    6
    0
    ขอขอบพระคุณอย่างสุดซึ้งที่ให้ความไว้ว่างใจ ในการจัดงาน
    ถ้าเป็นวันศุกร์ที่ 9/10/09 เวลา 18.00 O.K.ใหม
    รับประท่านอาหารพร้อมกันและสังสรรณ์พี่น้องที่ร้าน ?
    รอลงคะแนนนะคับพี่น้อง

21. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  22. พระรามเก้า.....ประหยัด....เป็นกันเอง....สบายดีครับ....

23. BEEKITTY

216
    6
    0
    ผมขอเป็นสัปดาห์หน้า ช่วงวันพุธท์ -วันศุกร์ นะนะนะนะ

24. แล้วแต่พี่เลยครับ...มิมีปัญหา....

25. BEEKITTY

216
    6
    0
    ช่วยบอกต่อ ต่อกันด้วยนะ

26. ด้าย....ค่า...

27. โทรมาเตือนหน่อยนะครับ

28. หายไปไหนแระครับ...ป๋านก

29. BEEKITTY

216
    6
    0
    ผมไม่ได้หายไปใหนคับ ท่านประธานระยอง ช่วงนี้คิดมากว่าจะจัดงานที่โซ
    ไม่รู้ว่าจะมีใครไปใหม (เรื่องเยอะกันของท่านทั้งหลาย) ตั้งใจจัดวันที่ 6/11/09
    ท่านทั้งหลายว่าอย่างไรไรร ช่วบอกผมมาเลย (หัวละ300.-/ท่าน ร่วมที่จอดรถโชร์น่าร้านด้วย)

30. BOSSAPP

179
    1
    0
    ไปด้วยคนนึงงงงงงงงง คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้