[+เรื่องด่วนค่ะ+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เพื่อนๆคลับเอสไอที่อยู่แถว พระราม2 ปิ่นเกล้า จรัลสนิทวงศ์ พระราม7

กรุณาติดต่อมาหาน้องวาด่วนค่ะ รบกวนขอความร่วมมือด้วยนะค่ะ

เบอร์ติดต่อ 0863063527 น้องวา ด่วนนะค่ะ

ปล. ขอเป็นคนที่พอจะแบ่งเวลาให้คลับได้บ้างนะค่ะและอยากมีส่วนร่วมในคลับ
    ใครที่ไม่มีเวลา งานยุ่ง ติดงาน ติดธุระที่บ้าน ติดธุระส่วนตัว ไม่ต้องโทรมาค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Wakita

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใครรู้จักร้านอาหารดีๆ แถวโซนที่น้องวาบอกช่วยแนะนำหน่อยครับ

3. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ร้านลาบหรือครับพี่ก๊อบ

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    กินลมชมสะพาน ตรงสะพานพระราม 8 พอได้มะ

เด๋วพรุ่งนี้ปอจะติดต่อไปนะ วา หรือ ถ้ายังไม่นอนก็โทรมาได้นะ

5. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    ร้าน to sit pier 92 ก้ดีนะคะพี่วา อยุ่แถวจรัญสนิทวงศ์
    เคยไปกินกับเจ้าพี บรรยากาศดีมากๆ ติดแม่น้ำด้วย อิอิ

http://travel.sanook.com/bangkok/restaurant_09668.php

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แง่มๆ กินไหนกินกัน รถน้องอยุ่อู่ แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไปทำไรอะ อย่าบอกนะว่า B :D:D

8. G Type R

3,607
    99
    0
    โอ้ว น่าสนๆ ขอบคุณนะจ๊ะ:D:D

9. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    เห็นด้วยเลยครับว่าร้านบรรยากาศดี อาหารอร่อย หาทางเข้าไม่ยากครับ

10. bestza

2,475
    13
    0
    เข้าไปทำสีง๊าบพี่ชาย ยังมะเร็วขนาดน๊านๆๆๆๆ อิอิอิอิ

แต่ก้เล็งๆไว้เหมือนกานงับ งิงิ

แล้วของพี่ชายอะมะไหร่งิ อิอิอิ

11. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

ช่ายๆ ม่ะไหรลงพื้นอ่ะกอล์ฟ อยากฟังเสียงแล้ว:D

12. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    liver bar ที่จอดรถเยอะ บรรยากาศดีมีห้องแอร์โต๊ะpool
    กินลมชมสะพาน ที่จอดรถก็เยอะนะ เพลงอินดี้ๆแต่ร้านนี้ถ้าเหนเปนเด็กจะบริการไม่ค่อยดีเท่าไร
    to sit ที่จอดไม่ใหญ่เท่าไร เรื่องรสชาดอาหารผมว่าไม่เท่าliverbar กะ กินลมชมสะพาน นะ
    เด๋ววันจันทร์หยุดงานจะเข้าไปดูรายละเอียดแต่ละร้านให้ รึมีร้านอื่นๆแนะนำ
    รึใครสะดวกอยากไปลองบรรยากาศตอนค่ำคืนกะผมก็ได้นะคั๊บ@_____@"
    อ้อ ลืมบอกทุกร้านที่กล่าวมามีดนตรีสด easyๆด้วยนะ:):)

13. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จัดไปเรย รบกวนอีกทีนะ วา

14. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ขอบคุณครับ วา และทุกๆคน ที่ให้ความร่วมมือครับ

15. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ลาบโพธิ์ทอง พระราม5 ม่วนหลายๆ

Joice++Jum

16. G Type R

3,607
    99
    0
    River Bar ก็ดีนะ :D:D:D

17. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไม่มีคำพูดใดใด นอกจาก ขอบคุณค่ะ:D

18. bestza

2,475
    13
    0
    จัดไปเลยง๊บป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณที่ช่วยกานงับ อิอิ

19. singto007

singto007 New Member Member

23
    0
    0
    แถวกาญจะนาภิเษก มีหลายร้านครับ บรรยากาสดีมากครับ ไปมาหลายร้านเเล้ว ...โอเคครับ มีร้านนึ
    อยู่ก่อน ถึงเดอะมอ ครับ โอเคเลย ครับ.......

20. singto007

singto007 New Member Member

23
    0
    0
    อีร้านแนะนำครับ ระเบีบงน้ำ ครับ แถว จรัญครับ แต่ว่า คับแคบไปหน่อย นิดนึง..แต่ อาหาร อร่อย ครับ..

21. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    เบส ไปทำสีร้านไหน ว่าจะไปซ่อมสีหน่อย ทำสีน้ำเงินเหมือนเดิมป่าว เคยเห็นโพส ถามเรื่องโค๊ตสีอยู่ มีไหมขอมั่งจิ น้องรากกก ฮิ้ว ฮิ้ว จะได้ไปถ่ายรูปรถหล่อๆด้วยกันที่(แม่น้ำ รึ ทะเลสาบ) เมืองทอง อิ อิ อิ

ปล.สรุปเค้าเรียกว่าอะไรกันแน่อะ เบส งงๆอยู่ (แม่น้ำ คลอง บ่อ ทะเลสาบ) อิ อิ อิ

22. bestza

2,475
    13
    0
    เบสทำแถว สนามบินน้ำง๊าบๆๆๆ แต่คงมะได้สีเดิมแร้นๆๆ ง่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

^_____________^

ไว้ทำเสด ไปถ่าย ทะเลสาปเมืองทองกาน

น้องจาไปเล่น ว่าวๆด้วยๆๆ

ชักๆๆให้ว่าวปลิวสูงๆ ปี๊ดๆๆ -.-

23. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
  24. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ที่ไหนก็ได้คับผมไปด้วยคนแถวบ้านเลย

25. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    จัดไปครับไปไหนไปกัน รถเสร็จแว้วววววว:D

26. bestza

2,475
    13
    0
    รถยังมะเสดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ยังจาแนะนำอีกเนาะจ๊อย....สรุปทุกคนเลือกร้านนี้ 555555555:D

28. bestza

2,475
    13
    0
    TOSIT 92 แหล่มจิงๆๆน๊าๆๆๆ เบสไปมาแว้ว บรรยากาศดีม๊ากมาก ญ ตรึมๆๆ แต่มากับแฟนหมดแระ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบสมะสนใจ เพราะเบสมีแฟนแย้ว เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอบคุณทุกความร่วมมือค่ะ ทุกอย่างเรียบร้อยแล้วค่ะ

30. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    ได้เลย น้อง love มาเมื่อไหร่ บอกได้เลยย ใครอยู่แถว เมืองทองยูไนเต็ด เชิญ แจมกันได้เลย น่ะ คร้าบบ (อ๊อดๆ จักกริ๊งแกร๊ดๆ) :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้