น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ club si ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hello_party, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสก้เหมือนกานไปไน๋มะได้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เค้าจาได้เที่ยว อิอิอิ Too

2. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เบสนี่มันเก่งทุกงานจิงๆ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยาวไป ครับ กระทู้นี้ หุหุ

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ^
    ^
    ^
    ปั่นกระทู้แต่เช้าเลยนะ
    ไหนบอกว่าไม่ค่อยว่างงัย :D

5. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ดี เด็กบ้านนอก ยุดยาครับเหงามาก อิ อิ อิ

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ลุ้นหน้า 6

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เมื่อวานมันคุยเอ็มกับพี่ นี่คือข้อความนั้น :D:D
    พี่ : เบส มีบ้านติดเล ก็สบายเดะ พา ญ ไปสบายเลย
    เบส : นั่นสิพี่ แต่ไม่รู้จะพาใครไป
    พี่ : โอ้ย เรียนมหาลัยอยู่ ญ เยอะแยะ
    เบส : โธ่ พี่ โดนคุมทั้งวัน จะทำไรได้
    พี่ : ทำไม บูมมันตามทุกวันเลยเหรอ
    เบส : อืมพี่ ทำไรไม่ได้หรอก 5555+
    พี่ : ก็แกไปทำให้เค้าตามได้เองนี่หว่า
    เบส : แหม พี่ ก็คนมันรักกันๆ
    สรุป เบสปากดีไปงั้นแหละบูม ไม่ต้องกลัวยังไงมันก็ รักกัน ไม่รักบูมหรอก 5555555555+

8. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เด็ดวะ ท่านกอล์ฟ ประโยคสุดท้ายเนี้ย ทำเอาบ้านแตกได้เลย น่ะท่าน (อ๊อดๆ จักกริ๊งแกร๊ดๆ)

9. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0

นั้นสิคะพี่กอล์ฟ บุมก้ว่า.......

เบสรักกัน แล้วบุมรักใครดีอะ อิอิ:cool:

10. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ยังโสด อยู่ โชคดีจิง หุหุ

11. tamako

3,038
    88
    0
    :D:Dรัก ช้าน มั๊ยเทอ อิอิ:D:D

12. bestza

2,475
    13
    0
    5555+ นิดนึง ทำตามพี่ชายบอกไง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. bestza

2,475
    13
    0
    โอ้โหห พี่เราคนนี้ๆๆๆๆๆๆๆ เอาซะประโยคสุดท้ายเด็ดเลยนะเพ่ชายๆๆๆๆๆ

แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ร้ายกาจจจแกล้งน้องได้อีก

วัน MEETING โดนแน๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วพี่หละ อยากมีบ้านริมทะเลเอาไว้ทำอาราย............................ เอิ๊กๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:13:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:12:23 ----------

เด็ดมากมายพี่มิวๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ เอาซะ แง่มๆๆๆ

14. bestza

2,475
    13
    0
    จารุ้มั้ยย๊ะเท๊อๆ

หล่อๆๆ น่ารักๆ นิสัยดี เปนสุภาพบุรุษ เอาใจใส่ ขับรถหล่อ สวย แรงๆ มีวาสนา ดีๆแบบนี้

มะใช่คนชื่อเบส ก้มะมีอีกแล้วมั้งคุณเท๊อ

แม่คนสวยๆๆๆ แม่บริทนี่สเปีย แสดดดดดดด

15. bestza

2,475
    13
    0
    เจ้ยๆๆๆๆ

พี่ชาย ท่องไว้ๆๆๆ ลูกจาคลอดแว้วๆๆ จาคลอดแว้ว

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หุหุหุหุหุ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก:D:D:D:D

16. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    สรุปว่านี่กระทู้แนะนำตัวของคุณ นุ้ย หรือว่ากระทู้ปั่นประสาทเจ้าเบสกันล่ะนี่

แต่สงสัยจาเป็นอย่างหลังนะ 555555 (งานเข้าแน่เอ็ง)

17. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    สังเกตุกันมะ....

ว่าเจ้าของกระทู้หายไปแล้ว:D:D:D

18. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ^
    ^
    ^
    เห็นด้วยครับ
    ก็กระทู้โดนยึดไปแล้วนิ....
    555

19. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^ ถูกต้องเลยครับ ก็โดนยึดเพราะเจ้าเบสซ่านี่แหละ มะใช่ใครอื่น (สงสัยกำลังเก็บข้อมูลอ่ะ แล้วเอาไปเผากันวันมีทติ้ง ) 5 5 5 5 5 5

20. tamako

3,038
    88
    0
    :eek: บอกแล้ว เค้ากลัว เจ้าเบส ซะแล้ว
    แฟนดุ แถวเจ้าตัวกะล่อนสุดๆปลาไหลเรียกพ่อ
    มือเค้าก็ ปลาหมึกเรียก ปู่
    แต่เวลาขับรถ เต่าเรียก ลุง.............. :cool::cool:

21. bestza

2,475
    13
    0
    ถูกกกกก หายไปไน๋ๆๆๆๆ

22. bestza

2,475
    13
    0
    โอ้โห พูดแบบนี้เสียเลยน้อง ฮ่าๆๆ

อารายแฟนดุพี่ช๊าย มะกะล่อนด้วย จิงใจ ดูดี จาตายยยยย

แต่ทำไมไหง๋ขับรถ เต่าเรียกลุงอะ รถน้อง คูเป้ 2jz+TD06นะเพ่ แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆ 555+

23. bestza

2,475
    13
    0

555555555 มะได้ยึดนะ แต่เบสโดยแกล้งงงงงงงงงงงงแง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่ายมะ พี่พีทเหนด้วยมะ อิอิอิอิอิ

24. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    ผมก็พึ่งมาใหม่เหมือนกัน ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ

25. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ช่ายๆๆๆ กาทู้โดนยึด แงๆๆ :cry:

แอบเข้ามาอ่านหลายครั้งละ ขำดีค่ะ ชอบๆๆๆ

26. bestza

2,475
    13
    0
    ช่วยน้อง เบสโดนแกล้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    พรุ่งนี้เจอกันค่ะ confirm ไม่ติดธุระที่ไหนแน่นอน
    แต่หน้าตาอาจจะเด็กกว่าอายุนะ (อันนี้มีคนเค้าบอกมาค่ะ ^^)

28. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    วันนั้นเห็นนะพี่....หะแหมมมมมมมม:D

29. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสู่บ้าน Club Si ด้วยนะครับ

ปล.กระทู้นี้รู้สึกว่างาน จะเข้าน้องเบสแล้วนะครับเนี้ย

30. bang_bank

bang_bank New Member Member

27
    0
    0
    ยินดีที่ได้รุัจักครับคุนนุ้ยผมชื่อแบงค์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้