น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ club si ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hello_party, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ฮาๆๆ เมื่อวานก็ถามอยู่ว่าสะดวกคุยรึป่าว พี่นุ้ยบอกว่าสะดวกน้องวาก็เลยคุยเลย

แหมม ถ้าบอกว่าขับรถอยู่ก็คงโทรกลับไปใหม่ คราวหน้าบอกกันได้นะจ้ะ

เดี๋ยวน้องวาค่อยโทรกลับก็ได้ ไม่ต้องเกรงใจกันขนาดนั้น ว่างๆมาเจอกันได้

บ้านอยู่ใกล้ๆกันเลย น้องวาอยู่เลียบทางด่วนค่ะ พี่นุ้ย

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แง่มๆๆ น้องเบสอยุ่ รัตนาธิเบศนะครับพี่วา เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนใจ the star บ้างเน้ออออออออออออออ

3. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    ยินดีปรีดา มีนางฟ้ามาสถิต...คริๆๆๆ...ขำๆๆๆ

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    นั้นไง....!!!
    ว่าแล้วว่าต้องทะลุหน้า3....อะครับ.....อิอิ
    ก็....สวัสดีครับ....ด้วยคนนะ......ยินดีที่ได้รู้จักครับ...ถ้าได้มาแถวขอนแก่นแดนอีสาน
    มีไรให้รับใช้บอกได้นะครับ..........พี่น้องคุณนุ้ยครับ

5. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    คนเข้ามาเยอะจิงๆ 5555 ผมโสดก๊าบบบบบบบบบ

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    อะจึ๋ย อะจึ๋ย ว่างๆไปกะเพ่ป่าว เบส (อ๊อด อ๊อด จักกิ้งแกร๊ด จักกิ๊งแกร๊ด):D :D :D

7. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

น่าน ผู้เชี่ยวชาญมาอีกคนและ สงสัยเบสจามีคนพาเที่ยวแล้วแน่นอน

แต่กระทู้นี้ก็เข้าหน้า 3 จนได้ งุงิ งุงิ

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถใครหว่าไปเจอที่หมูบ้านเสนา แฮปปี้แลนด์มา พอดีไปอาศัยน้ำบ้านเพื่อนล้างรถ อะเดินผ่าน เจอซะงั้น แฝดเลยสีดำแม็กซ์ทอง

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถใครหว่า

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 18:01:16 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:00:53 ----------

[​IMG][/URL][/IMG]

รถใครหว่า

10. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    คำตอบของกระทู้นี่ที่ทุกคนเฝ้าคอยคือ........................................................................................................

คุณนุ้ยจะไปมีตติ้งเสาร์หน้ารึเปล่า

11. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าน้องเค้าไป

น่าจะตัดคู่แข่งไปได้เยอะ เพราะหลายคนน่าจะพาแม่มา เอิ้กๆ :D

12. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    เค้าเรียกว่าพวกห่อข้าวมากิน เรามันพวกหากินเอาข้างหน้าครับ:D:D

13. punkskate007

3,546
    1
    0
    สงสัย กระทู้นี้ อีกยาวววว จนวันมีทติ้งเลยนะ ว่ามั๊ยน้องเบส คิคิ

14. bestza

2,475
    13
    0
    อะถือว่าถูกเลยงีบพี่ชาย ฮ่าๆๆๆๆๆ

กระทู้นี้ มะเยอะ มะเลิกวุ้ยๆๆๆๆ

ปล. พี่นุ้ยจาไปวันมีทติ้งอ๊ะป่าวๆๆๆๆ คนเค้ารอคำตอบกานทั้งคลับเลยน๊าก๊าฟฟฟฟ

^___________^

15. peach007

323
    0
    0
    เอ้า ไหนๆ ก็ไหน ๆ และ ช่วยดันกันให้ทะลุหน้า 3 ไปเลยละกันครับพี่น้อง ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

16. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    คำตอบที่ยังไม่ confirm คือ ไปค่ะ ถ้าๆๆ ไม่มีธุระอะไรด่วนซะก่อนนะคะ
    แต่ถ้าไปคนเดียว อาจจะมีงานเข้า (มีคนข้างๆ แอบเคืองเล็กๆ)
    ไว้ใกล้ๆ จะ comfirm อีกครั้งนึงน๊า ^_^

17. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^.....ว่าแล้วต้องมีถึง 3 หน้าอีกนิดเด๋วก็จะถึงหน้าที่ 4 แล้วน่ะรีปๆๆปั่นเข้าหน่อยแร็ว .....:D

18. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ลงชื่อไว้ก่อน เด๋วไม่ทัน
    ต้องมีทุกหน้า อิอิ

19. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    3 หน้าแล้ว ไม่ได้เข้ามาวันเดียวเองนะ

20. bestza

2,475
    13
    0
    โอม มะลึก กึ๊กกึ๊ย กะลึก กึ๊กกั๊ย มะลึก กึ๊กกึ๊ย เพี่ยง^_^

ขอให้กระทู้นี้ เกิน5 หน้าไปเร้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ๊อดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. bestza

2,475
    13
    0
    ไปๆเส๊ะๆๆๆๆๆ อยากรุ้เหมือนกาน มันมีดีอาราย เนอะๆๆๆๆพี่ชาย

อ๊อดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. peach007

323
    0
    0

เจ้าเบสนี่ช่างกล้า อยากศึกษาอ่ะ ขอคนข้าง ๆ อ๊ะยัง เด๋วงานก็เข้าอีกหรอก:D:D:D

23. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ออกตัวกันล้อฟรีทุกคนเลยนะ -*-

ทีตอนเราแนะนำตัวทำไมคนมันน้อยกว่านี้ T-T

ยินดีที่ได้รู้จักคับ บ้านอยู่ที่ไหน มีครอบครัวยัง อิอิ (^ ^")

24. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    โอ้ววว น้องใหม่เหมือนกันคร้าบ :) ฝากเนื่อฝากตัวด้วยนะคร๊าฟฟ

25. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ใหม่มั่กๆ ว่างๆมามีทติ้งด้วยน๊า :D

26. bestza

2,475
    13
    0
    55555+
    พ่อเบสสอนว่า

กล้าคิด กล้าทำ แล้วให้รีบลงมืองับ

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปมั้ย หุหุหุหุพี่ช๊ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ฮึๆๆๆๆๆอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆ

28. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    โอ้โห กระทู้นี้ไปไวมาก

29. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    คุญนุ้ยไม่ต้องกลัวนะครับ เก่งกันแต่ปากทั้งนั้นล่ะ:D:D

30. bestza

2,475
    13
    0
    55555555555+ พูดซะ ตรงไปมั้ยพี่ชายๆๆๆ

เราต้องมีฟอมหน่อยๆ ฮ่าๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้