น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ club si ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hello_party, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    แวะมาร่วมยินดีต้อนรับ ด้วยอีก หนึ่งคนคับผม

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีที่ได้รุ้จักนะคับ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

เง้อออออออ มะขนาดนั้นมั้งพี่นัน แง่มๆๆๆๆ น้องมาเม้นนิดๆหน่อยๆๆเอ๊งๆๆ

ฮ่าๆๆๆๆ

แต่พี่เนี่ยดิ
    ภูเก็ตเกาะสวรรค์เลยเหรอ ไปแล้ว ขึ้นสวรรค์จิงอะ ชั้น7ปะเพ่ แหล่มๆๆๆๆ

4. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^^^เรื่องขึ้นชั้น 7 หรึอเปล่านั่นไม่อาจทราบได้(((แต่เพ่ยอดแกขึ้นประจำเหระไม่เชื่อลองถามดูจิ))) คริคริ+++:D

5. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    อ่า หวัดดีคับ ผมทำงานอยู่แถวๆๆโชคชัยสี่อ่าวันหลังเจอทักได้เช่นกันนะคับ ขับ คุเป้สีขาว
    ทะเบียน ภภ8328 นะค้าบข้างหัลงแปะ ว่า i sorry นะค้าบ

6. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    สวรรค์.... แถว ๆ โพไซดอน รึป่าวหว่า?????
    555+ เอิ๊กๆๆๆๆ

7. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^...''งงร่ะคับเด็กภูเก้ตบ้านนอกม่ะเคยปายหง่าคงคล้ายๆๆๆกับ club 215 ที่นี่ระม่ะอย่าง โค-ตะ-ระ-แจ่มแมวเยยย :D

8. singto007

singto007 New Member Member

23
    0
    0
    ดี ครับ สิงโต ครับ ไม่ไช่เดอสตาร์ นะ ครับ น้องไหม่เหมือน กัน ครับ อยู่ บางนา บางแค ครับ โชคชัย 4 ไปบ่อย ครับ
    ทำรถแถว นั้นครับ....

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 12:51:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:50:41 ----------

ดี ครับ สิงโต ครับ ไม่ไช่เดอสตาร์ นะ ครับ น้องไหม่เหมือน กัน ครับ อยู่ บางนา บางแค ครับ โชคชัย 4 ไปบ่อย ครับ
    ทำรถแถว นั้นครับ....ถ้า เจอทักได้นะครับ....

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หวาดดีคับน้องใหม่ แต่ทำไม(อายุ)แก่กว่าผมอีกอะ ล๋อเล๋ง คร้าบบ ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)

10. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    อะ โพไซดอน มันคือไร หว้าา :D :D :D ช่ายที่ออกข่าวหนังสือพิมพ์ป่าวคับ ที่กระโดด ดึงๆดั่งๆ ลงมา สะยังงั้น เฮยยย (เสียสาวน่ารักไปอีก 1 คนสะและ หมดกันเด็กประจำด้วยสิ (ล๋อเล๋ง) เซ็งเป็ดเลย ต้องกินไก่ กินหมูแทนละทีนี้ เพราะว่าเซ็งเป็ด):D :D
    :D :D

11. bestza

2,475
    13
    0
    มานคืออารายเหรองับพี่นุ้ย

เดกอย่างเบส มะค่อยจาเข้าใจอะครับๆๆ

ถ้าคายรุ้แนะนำหรือพาเบสไปทีนะครับๆๆ

มานคือสวนสนุกเหรองับๆๆ แง่มๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. bestza

2,475
    13
    0
    5555555+

มะน่าเร้ยๆๆ สาวโพเซดอนกับแฟนหนุ่มบาเกย์ เอ้ยๆๆๆ มะใช่ ฮ่าๆๆ

สงสัย พี่มิวจาไปบ่อยๆๆ

มานคืออารายหว่าๆๆ น้องมะค่อยเข้าใจ๋ ยังเดกอยุ่ เปนเดกเปนเล็ก เรื่องแบบนี้มะรุ้

เด่วพ่อตีตาย ฮ่าๆ

13. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ไอ้น้องนี่มันเร็วจริงๆ

14. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    แหมๆ กระทู้นี้คึกครื้นกันเจงๆเล้ย เห็นสาวๆกันเป็นไม่ได้เลยพวกนี้นี่:D
    ยินดีต้อนรับครับ

15. bestza

2,475
    13
    0
    55555555 แหม นิดนึงส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    มาช่วยให้ถึงหน้า3ไวๆครับ
    ปล.กระทู้นี้ไม่เคยตกมาเกินแถว3เลยครับ....พี่น้องครับ...อิอิ

17. singto007

singto007 New Member Member

23
    0
    0
    แหม้ พี่ น้องๆ ครับ ตอนผมเเนะนำไม่เห็นมาเยอะอย่างงี้เลย อะ นี้เเระ เค้า ว้า เลือก ปติบัต นี้น่า ....... อิอิอิ

18. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    กระทู้นี้รันเร็วจังแฮะ.....
    อยากมาแนะนำตัวแบบนี้บ้างอะคะ แต่ติดที่......... 5555

เด๋วเถอะอินังเบส ครึกครื้นมากนะๆๆๆรุ้สึกกกก เด่วจะโดนไม่ใช่น้อย ^^

19. bestza

2,475
    13
    0
    ผ่าง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

20. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    เมื่อเย็น คุณวา โทรมา ขอโทษทีค่ะ ที่เป็นแต่ฝ่ายที่ฟังคุณวา
    เพราะกำลังขับรถอยู่ เลยคุยไม่ค่อยสะดวกค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักคุณวาและทุกคนอีกครั้งค่ะ

21. bestza

2,475
    13
    0
    ^__________^ งั้นพี่นุ้ยก้ ไป meeting วันเสาร์หน้าด้วยเลยสิคร๊าปปปปปปปปปปป

22. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    น้องชายได้พี่สาวใหม่..ลืมพี่ชายคนนี้ไปแล้วมั้ง....:D:D

23. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

พี่ปอนด์ก็ไปแปลงเพศจิ เบสเค้าจาได้มะลืมมมม หรือไม่ก็ใส่ทูพีซ ลงไปว่ายน้ำเล่นในบ่อเป็ดอ่ะ งามไส้เลยยยย ก๊ากกกกกกกกก ฮ่าๆๆๆๆๆ

24. peach007

323
    0
    0

สงสัยว่าเบสต้องไปถาม เอกกี้ กะพี่แบงค์อ่ะนะ รู้สึกว่า 2 คนนี้เค้าจาเชี่ยวชาญอ่ะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

25. peach007

323
    0
    0

เอาและเอ็ง งานช้างกะลังมาเยือนนน สงสัยว่าจาโดนตัดแน่ ๆ(น้องเป็ดเตรียมอิ่ม)
    จักกิ้งแกร๊ด ๆๆ งึกงึก งักงัก จังซี่มันต้องเฉือน

26. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :D

รู้สึกกระทู้นี้จะคึกคักเป็นพิเศษเลย :D:D:D

27. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ แถวยาวเลยกระ:)ทู้นี้

28. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับผม

29. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยาววววววปายยยยยยยาววววววววปายยยยยยยยย

30. bestza

2,475
    13
    0
    อุแหม่ๆๆ จาลืมดั๊ยยอางไรห๊ะเพ่ช๊ายยยยยยยยยยยยยยย แล๊วๆๆๆๆๆ ^______^

มะลืมหร๊อก เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังต้องเที่ยวกานอีกนน๊านนานน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:34:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:33:39 ----------

555555++
    ยังไงนู๋ก้มะยอมให้ตัดๆๆๆๆๆ

มานคือเอกลักษณ์เจ้ยๆๆ มะใช่ มานคือ ...................... อิอิอิอิอิ

^________________^ อ๊อดๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้