น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ club si ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hello_party, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ไม่รู้จะแนะนำตัวยังไงดี เอาเป็นว่ามิตติ้งครั้งต่อไป
    ถ้าไม่ติดธุระอะไร ขอไปแจมด้วยคนได้ไหมคะ
    มีไรก็แนะนำน้องใหม่คนนี้ได้เลยนะคะ ไม่กัดค่ะ อิๆ อ่อ ชื่อ นุ้ยค่ะ:D
    [email protected]

2. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    รู้ป่ะใครคลับเรามี the star อยู่ด้วย
    ส่วนจะเป็นใครนั้น เด๋วก็คงรู้ครับ ^ ^

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ถูกเลยพี่บอย เอิ๊กๆๆๆๆ

ยินดีต้อนรับสู่คลับนี้ครับป๋มๆๆ

คลับเรา ดาราเยอะมากครับๆๆ THE STAR มีให้เหนแน่ๆๆ

มีอารายก้มาพูดคุยในคลับได้งับ ^_^

[email protected] ครับ

4. Hello_party

220
    1
    0
    งี้ก้อแย่สิคะ หนูยิ่งเป็นโรคแพ้คนหน้าตาดีซะด้วยสิ
    555+ แต่ว่าหนูจะลงรูปยังไงคะ ลงไม่เป็นอ่ะ
    พี่ๆสอนหนูหน่อย... please....

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    วิธีใส่รูป ก็กด ใช้งานขั้นสูง ที่อยู่ด้านล่างข้างๆส่งข้อความ จากนั้นก็กด คลิปหนีบกระดาษที่อยู่ด้านบนๆ
    จากนั้นจะมีหน้าต่างขึ้นมาอีก 1 อัน ให้เรา Browse ภาพจากคอมของเรา ก็เลือกๆไป กด Upload
    พอเสร็จ ก็กลับมาหน้าเดิม แล้วกดที่คลิปหนีบอีกที จะมีไฟล์ขึ้นมาก็กดเลือกไฟล์นั้นซะ เท่านี้ภาพก็ขึ้นล่ะครับ :D:D

6. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ^^ น่ารักจัง
    คลับนี้คนหน้าตาดีเยอะครับ โดยเฉพาะเบส เดอะสตอ

Joice++Jum

7. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เชื่อดิกระทู้น้องใหม่ยิ่งเปน ญ ด้วย ไม่ต่ำกว่า2หน้าแน่นอน ขึ้นเร็วสุดๆเอาหัวเปนประกัน555:D:D
    หวัดดีคับยินดีต้อนรับนะคับ :):)

8. Hello_party

220
    1
    0
    View attachment 1403074

ดีใจจังค่ะ ที่หาคลับ คูเป้ เจอซะที หลังจากที่วิ่งเดี่ยวๆมา 1 ปี
    เมื่อไหร่จะมิตติ้งน๊า...
    ^^

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับ คุณนุ้ย สู่บ้านคลับเอสไอ

รบกวนคุณนุ้ยลงเบอร์ติดต่อไว้ที่สมุดโทรศัพท์ของคลับเอสไอและวันเกิด

ในกระทู้ด้านบนบอร์ดด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ แล้วเจอกันที่งานมีตติ้งเดือนนี้นะค่ะ

10. bestza

2,475
    13
    0
    เบสว่า กระทู้นี้ ขึ้นไว มากแน่นอนๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หนุ่มๆๆทั้งหลายๆๆๆ แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:58:45 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:57:59 ----------

กำๆ กลายเปนเบส เดอะ สตอ ซะงั้นๆๆอะๆๆ ^_^ พี่ชายๆ

11. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ แต่ว่าอยู่แถวไหนคับ

12. Hello_party

220
    1
    0
    ตอนนี้พักแถวๆ โชคชัย 4 ค่ะ
    ก้อถ้าเห็น คูเป้ สีดำ ฟิล์มดำๆ กระจกหลังมีหัวคิตตี้น้อยๆ
    แปะอยู่ละใช่เลย มาเฉี่ยวๆทักทายกันได้เน้อ..

นุ้ยได้ลงเบอร์โทรฯ กับ วันเดือนปีเกิด
    ไว้ที่กระทู้ด้านบนเรียบร้อยแล้วนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
    ^^

13. bestza

2,475
    13
    0
    ยินดีที่ได้รุ้จักงับ พี่นุ้ยๆๆ ^_^

14. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ยินดีด้วยคนครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

15. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ใครเข้ามาดูรูป +1

16. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    ยินดีต้อนรับคะ

คลับนี้มีนักร้องลูกทุ่งด้วยนะคะ ^^
    ไว้เจอกันมีตติ้งคะ

17. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

18. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    หวาดดีคับ

ป๋ม มิค คับ วิ่ง ศรีนครินทร์ หอการค้า ระแวกใกล้เคียง

19. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ดีคร๊าบบ :)

หุ หุ นานๆจะมีกระทู้ฮอตแบบนี้ เกิดขึ้นเฉพาะสมาชิกผู้หญิงเท่้านั้น :D :D

20. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    ใบหยก บรรยากาศดีจริงๆ

=_="

21. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    ยินดีต้อนรับอีกคนครับผม

แต่รู้สึกว่ามีสาว ๆ มาทีไร เป็นได้ฮอตทุกทีไปซะงั้น

22. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    กระทู้นี้ 2 หน้าแน่ๆ

23. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ครับ

ฮาฮาฮา....ครับพี่ก็อต...ถูกที่สุด
    ผมก็คิดไว้อยู่ว่าฮาาาาาาาาาาาาาาาาแน่งานนี้ ต้อง3หน้าเป็นอย่างต่ำครับท่าน....อิอิ
    ปล.ยังไงก็มามีตติ้งแถว...ขอนแก่น...บ้างนะครับ อยู่แถวนี้เหงาชะมัดอะครับ....พี่น้องครับ :p

24. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ อิอิ

25. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    โทษนะครับ ไม่ทราบว่าชื่อนำหน้านี่ นส. หรือ นฟ.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    นางฟ้าอะคับ โสทประสาทมิสามารถจำแนกได้......

26. Hello_party

220
    1
    0
    แหม! คลับนี้มุก แพรวววว พราววววว นะคะ
    ^^ 555+

27. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^....ส่วนมากจะมุขแพรวพราวเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั่นเหระจ่ะ :D
    ^^^^^^^^....โดยเฉพาะไอ้คุณน้องเบสเข้ามาแม้มไว้เสียบ่อยเชียวว :eek:^^^
    ยินดีต้อนรับคาบว่างๆๆมาเทื่ยวได้น่ะ.........เราอยู่ Phuket เกาะสวรรค์((หรึอเปล่า ???))) :D

28. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    คริคริ

29. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    งั้นส่งรูปมาให้ตงเลยคับ เดี๋ยวตงจะลงให้ :p :p :p

-----------------------------------------------------

ยินดี ต้อนรับคร้าบบบ

ว่างๆ ก็มา meeting กันนะฮับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2009
  30. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ
    ช่วงนี้ ไม่ว่างเลย ช่วงนี้ไม่ว่างเลยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้