กราบเท้า วันแม่กันครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    วันนี้วันดี อย่าลืมไป กราบเท้า คุณแม่กันนะครับ
    ใครไปไหน มารายงานกันหน่อย

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    พาแม่ไปทาน (พาไปทั้งครอบครัวเลย) ร้านอาหารแถวบ้านครับ ลูกผมดื้อสุดๆกว่าจะได้กินเล่นเอาเหนื่อย

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อบอุ่น จังเลยครับ ส่วนผมไม่ได้พาท่านไปไหนเลย

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    พักผ่อนครับ ไม่ออกไปไหนไม่เหนื่อย อิอิ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ผมโทรไปอวยพรครับแม่อยู่ไกล สุพรรณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้