< <รายการแข่ง PTT 4CYCLE KART R 5 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D รายการแข่ง PTT 4CYCLE KART สนามที่ 5 ที่ SC motorsport สระบุรี
    วันที่ 6 กันยายน 2552

นักแข่งทุกท่าน ที่ต้องการการลงแข่งขัน ในสนามที่ 5 โปรดทราบ
    ลงทะเบียนกันก่อน วันที่ 22 สิงหาคม ในราคาเดิม
    ขอความร่วมมือ เพราะ สนามนี้เราต้องไปแข่งที่ สนาม Sc motorsport
    และต้องการทราบจำนวนที่แน่นอน จะได้จัด PIT ให้ ครบจำนวน
    และ เรื่องขนส่ง สำคัญมาก

ค่าสมัคร ราคาเดิม 1500 บาท
    ค่าขนส่ง 500 บาท
    ค่าซ้อม วันเสาร์ นักแข่งต้องจ่ายที่สนาม

สำหรับ ท่านใดต้องการจองที่พัก ลงชื่อใว้เลย
    ส่วนตารางเวลาแข่ง จะรีบนำมาโพสใว้
    ใครที่ ลงทะเบียนช้า กว่าที่กำหนด ไม่สามารถแข่งได้ สำคัญมากๆ
    เข้าไปดูคะแนนสะสมประจำปีได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html
    สนามนี้ พวกเราไปร่วมกับ รายการ PTT ROTAX MOJO MAX CHALLEGE 2009 สนามสุดท้าย
    เข้าไปดูตารางแข่งจากที่นี้ก็ได้
    http://www.thailandrmc.com/index.php

2. gai08

1,213
    4
    0
    ห้ามพลาด สนามนี้เป็นสนามบังคับ สำหรับ นักแข่งที่ชิงแชมป์ประจำปี
    ตามข้อตกลง นะจ๊ะ
    รีบๆมาลงทะเบียนเลย พวกสาวๆรออยู่ ในวันแข่ง!!!

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มากันเร็วๆไปกันเยอะๆนะคับ ..........

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไปครับ ....แต่ไม่ลงแข่ง

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ให้ไวเลยคับพี่ๆทุกท่าน.......อิอิ

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เอาใจช่วยนักแข่งทุกท่านครับ แหะๆ ผมคงไม่ได้ไป หลุดจากชิงแชมป์ประจำปีเลยคับพี่ไก่

ไว้ลูกโตกว่านี้ จะกลับไป novice ใหม่นะคับ อิอิ

ฝากช่างกล้องท่านใดที่ไป มาโพสให้ดูด้วยนะคับ ยังไม่เคยไปสักที สนาม สระบุรี

7. gai08

1,213
    4
    0
    อย่าลืมสำหรับท่านใดต้องการจองห้องพัก โรงแรม พฤกษา ข้างๆ วัดพระพุทธบาท สระบุรี
    กลุ่มผู้จัดและนักแข่ง 2 จังหวะก็พักกันที่นี่ สรุปได้แล้วรีบติดต่อเลย กลัวห้องจะเต็ม
    สำหรับนักแข่งที่ต้องการจะพัก...เชิญครับ

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไวๆเลยยยยพี่น้องงงง....

9. gai08

1,213
    4
    0
    :D รายชื่อ นักแข่ง ในรุ่นต่างๆ

รุ่น NOVICE
    1.PAT
    2.AMORN
    3.MANOW
    4.NOP-CITY
    5.AONG
    6.BSS-BEE
    7.AMM
    8.TOON
    9.RAT
    10.NICK

รุ่น 135 Kg
    1.DARF_JPS
    2.PLU
    3.NUPAN
    4.TAM
    5.FC-BEN

รุ่น 155 Kg
    1.YA77
    2.REXX
    3.DUREX
    4.BENTO
    5.CHANG
    6.KART_YAI

Pro open
    1.K.pun
    2.TOEY_JPS
    3.KEAK
    4.H-CHAI
    5.K.CHAI
    6.SENG
    7.HENG
    8.YAM
    9.POL

นักแข่งท่านไหนที่ ไม่สามารถร่วมแข่ง กรุณาแจ้งด้วยครับ

10. gai08

1,213
    4
    0
    :D ไปดูรายละเอียด ของสนาม ได้ที่
    http://www.scmotorsport.info/index.php

รูปแบบ สนาม ในรูปครับ ถ้ามีการเปลี่ยนแปลง จะมาประกาศให้ทราบ
    ส่วน โรงแรมที่เราจะไปพักกัน โรงแรม พฤกษา ไกล้ๆกับ วัดพระพุทธบาท ครับ
    จองห้องให้ พี่เก้ง พี่จำรัส อ๋อง และ ทีมงานMSL แล้วครับ ห้องละ 400 ต่อคืน มีอาหารเช้าด้วย
    ใครต้องการห้องพักเชิญติดต่อเลยครับ อย่าลืม ลงทะเบียนแข่ง ก่อน 22 ส.ค นี้นะครับ
    ขอขอบคุณ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2009
  11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หมดเขตลงทะเบียนวันเสาร์นี้แล้ว.............

12. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ขอบคุณเรื่องจองห้องครับพี่ไก่
    เตรียมจัดกระเป๋าแล้ว เดี๋ยวตังตามมาจ่ายวันเสาร์นะครับ

13. gai08

1,213
    4
    0
    ส่วนของโรงแรม เราไปพักรวมกับ ผู้จัด และ นักแข่ง 2 จังหวะ
    ที่โรงแรม พฤกษาสิริวิว ข้างๆ วัดพระพุทธบาท
    ใครต้องการจองห้องพัก ติดต่อ โทร 036-323949-51
    เพราะตอนนี้จองไปแล้ว 9 ห้อง สำหรับ เฮียชัย พี่จำรัส พี่เก้ง อ๋อง คุณแม่น้องป่าน
    อมร และ นายโป้ง และทีม MSL
    ไปจองกันเองเลยครับ

อย่าลืมมาลงทะเบียนด้วยครับ จะได้จัดเตรียมเรื่อง ขนส่งรถ

ราคาปกติของสนาม SC motorsport
    ค่าพิท 500 บาท
    ค่าสนาม 700 บาท

ในวันแข่ง วันเสาร์เช้าถึงเที่ยง ต้องจ่ายค่าสนามซ้อม แต่ในช่วงบ่ายเข้าสู่โปรแกรมการซ้อม
    ของรายการแข่ง ไม่ต้องจ่ายค่าสนาม
    ตอนนี้กำลังดำเนินการเรื่อง ค่าพิทรวมอยู่ แล้วจะแจ้งให้ทราบ
    ทำตามกติกา ของผู้จัดนะครับ เตรียมเรื่อง ชุดแข่ง เบอร์รถ ให้ครบ เพื่อตรวจสภาพด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2009
  14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

15. gai08

1,213
    4
    0
    :D สำหรับนักแข่ง ที่ฝากรถใว้ที่สนาม
    โปรดแจ้ง ด้วยว่าท่านต้องการ ซ้อมวันเสาร์เช้า เพราะจะจัดเตรียมรถให้พร้อมซ้อมวันเสาร์...
    ส่วนนักแข่งท่านอื่นๆที่ต้องการ ฝากรถไป กรุณามาลงทะเบียนด้วย จะเตรียมรถขึ้นรถขนส่ง
    สำคัญมาก รีบติดต่อสนามด่วน ......
    รถขนส่งออกเดินทาง วันศุกร์ ที่ 4 กันยายน เวลา 19.00 น ที่สนาม และ ทีมงาน
    ส่วน ท่านใดที่ไม่ได้แข่ง สนามเปิดบริการตามปกติครับ
    ขอขอบคุณ

16. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    พรุ่งนี้เข้าไปจ่ายเข้าไปซ้อมครับพี่ไก่

17. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ทรูลี่ ล้อชมพู เห็นเอาแต่ เสริม วิตามีน คาบลังก้า สุดสับดาบริหารไขข้อ นั่งเลี้ยงกะรอก

จาแข่งไหว เหร้อLOLLOLLOL:eyebrows::lol::madgrin:

ถึงน้ำมันจาพอแข่ง แต่สงสัยโปรตีนจาไม่พอซะล่ะม้างง:happy::happy::heh::heh::heh::tongue1:

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไกล้แล้วนะ.....อิอิ

19. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    ฝากถึงนักขับทุกท่านอย่าลืมบัตรประจำตัวนักขับด้วยนะครับหาเตรียมไว้ (ถ้าทำใหม่เห็นว่าต้องเสีย 200 )
    และฝาครอบกรอง OTOP กันฝนด้วยน่าจะดี

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....สนุกแน่ ฝนอย่าตกนะ....

21. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

บัตร อาไร อ่ะ พี่ ............... ผม ไม่มี

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าว...งั้นก็อดไปแข่งอะเดะ....:D

23. Kenggaroo

237
    2
    0
    บัตรตอนที่ลงทะเบียนสนามแรกที่พีระไงครับ พี่แพตตี้
    อย่าบอกว่าทำหายนะ
    เจอกันวันเสาร์ครับ

พี่ไก่ครับขอคำแนะนำ หรือตัวอย่างฝาครอบกรอง otop หน่อยสิครับ
    จะได้เตรียมของไปทำ

24. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อืม...ผมก็ไม่มีบัตรด้วย ทำไงหละนี่

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สัปดาห์นี้คงเตรียมตัวกันสนุกสนานหละ....อิอิ

26. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ที่ พัทยา .... ก็ไม่เห็นมีบัตร เลยคับพี่

ยังไม่เคยเห็น เลยคับ ..... ทำที่ไหนคับ

27. backing

backing New Member Member

47
    0
    0
    CARD DRIVER งัยพี่แพทที่มีเบอร์รถ มีชื่อคนขับ แถมสายห้อยคอ จะให้มา 2 อันวันที่ลงทะเบียนที่พัทยาอ่ะ:):):)

28. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    พี่เก้งเอาขวดน้ำเปล่า ขนาด 1.5 ลิตร (มั้ง หรือ 2 ลิตรไม่แน่ใจ) ไปก้อพอครับ ก้อตัดแบ่งครึ่ง พี่ชอบปลายแหลม หรือปลายทู่ เลือกได้เลยครับ :)

ผมก้อหายไปแล้ววว สงสัย เสีย สองร้อย เอิ๊กกกกก

29. Kenggaroo

237
    2
    0
    บัตรที่ว่าหน้าตามันเป็นยังงี้ครับ มี 2 ใบ
    แพทลองหาดู ผมก็เก็บดีเกินไปจนเกือบหาไม่เจอ
    ขอบคุณครับบี สำหรับไอเดียฝาครอบ ขอให้หาบัตรเจอ จะได้ไม่ต้องเสีย 2 ร้อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2009
  30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันเสาร์นี้คงจะซ้อมกันสนุกสนานคึกคักแน่ก่อนการแข่งขัน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้