สุขสันต์วันเกิดแด่ประธานคราบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tana_art, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอสุขสันต์วันแม่ก่อนนะครับ ขอให้แม่ๆของทุกท่านมีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรง
    และ
    สุขสันต์วันเกิดแด่ประธานนัท ด้วยครับ มีความสุข ร่างกายแข็งแรง รถแรงวันแรงคืน ร่ำรวยเงินทองนะท่าน :D:D

2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    สุขสันต์วันเกิดท่านประธานของให้คิดอะรัยก็สมหวัง คิดถึงเงิน เงินก็มี คิดถึงหญิง หญิงก็มานะ

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    สุขสันต์วันเกิดท่านประธาน

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    Happy Birthday เช่นกานจ้า มีความสุขมากๆนะคะ ^^

5. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    สุขสันต์วันแม่ & สุขสันต์วันเกิด มีฟามสุขมากๆคราบบบท่าน

6. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    HBD มีความสุขมาก ๆ นะคราบ

รถแรงวันแรงคืนนะคราบ

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะไอรอย ขอให้มีความสุขเท่าที่อยากมีน๊า รวยๆๆๆๆ

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ

9. สุขสันต์วันแม่ และ สุขสันต์วันเกิด ท่านประธานด้วยครับ มีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรง รถก็แรงด้วยนะคร๊าบบบ.....

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ชาย

มีความสุขมาก ๆ นะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้