ภาพบรรยากาศ Meeting ระยอง(ครอบครัว พี่น้อง ผองเพื่อน หรรษา ครั้งที่ 3)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :D:D:D เก็บบรรยากาศมาฝากพี่น้องที่พลาดโอกาสในครั้งนี้ สนุกสนาน อบอุ่น และเป็นกันเองมากมายครับ สมาชิกมากันน้อยไปนิดนึงครับ เนื่องจากติดภาระกิจวันแม่กันครับ...แต่ก้อมะใช่ปัญหาแต่อย่างใด สำหรับท่านที่ไม่ได้มาเราได้ กิน เล่น เต้นเผื่อทุกท่านแล้วนะครับ...และจะส่งบิลไปเก็บกะตังที่บ้านนะครับ..อิ...อิ..อิ...เจอกันใหม่โอกาสหน้านะครับ....:D:D:D

รูปรถจำนวนสมาชิกครับน้อยไปหน่อยนะเนี่ยะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2009
  1. รูปสมาชิกอ่ะครับ...:)

2. รูปนี้มันเบลอนิดหน่อยอ่ะครับ...:)

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ซี๊ดดดดดดดดด อูววววววววววว ..

4. รวมอีกภาพครับ....:D

5. แหม...เล่นยังมะค่อยเก่งอะครับ..ขอลงทีละรูปนะ..และนี่เบื้องหลังงานเมื่อคืนนี้ครับ:D

6. :D:D:D นี่คู่รักข้าวใหม่ปลามันครับ....อ่า..สายรายงานว่าเพิ่งแต่งไม่นานนี้เอง...อิจฉาเนอะ..อิ..ฮิ..อิ...:D:D:D

7. :) สมกันดีจังเลยเนอะ.....คู่นี้อ่ะ... :)

8. :) ขอขอบคุณ "banana pub" เอื้อเฟื้อสถานที่ครับ....ขอบคุณคุณต่อช่งยติดต่อประสานงานครับ...:)

:) บรรยากาศหน้าร้านครับ...หัวค่ำอยู่คนเลยน้อยไปนิดครับแต่ก้อโอเคนะครับ สำหรับเพื่อนสมาชิกผ่านมาระยองแวะมานั่งเล่นได้นะครับ....อยู่ใกล้ๆกะตลาดโต้รุ่งบ้านฉางครับ...(มะแพงหรอก) :)

9. :) บรรยากาศภายในร้านครับ :)

...............เจอกัน meeting ครั้งต่อไปนะครับ...ที่ไหน..เมื่อไร...ยังไง.....รอพี่นก nvfull.....มาบอกอีกทีนะครับ.................

10. อ่ะ.....แถมอีกรูปครับ.....:p

11. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    โว้ว... อิจฉาเจงๆ อยากไปๆๆๆ

แต่วันแม่ผมยังนั่งทำงานอยู่เลยคับ

12. หะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห็นด้วยครับบบบ เฮ้ออออออออ........

13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    หนุกหนาน...ๆ:D:D

14. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    น่าไปจังเยย

15. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    Nv ระยอง หนิดหนมดีจิงๆ เสียดาย กว่าจะประชุมเส็ด ตี1 -_-"

16. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาด้วยใจรัก ครั้งหน้าที่ไหน เมื่อไหร่ดีเอ่ย ร่วมเสนอแนะมาเลยคับ

คุณอั้ม เสนอว่า ร่วมสังสรรค์ ริมชายทะเล กิน ดื่ม
    สำราญใจ ร่วมพบปะพูดคุย เฮฮา ปาร์ตี้ เช่นเคย

ใครมีความคิดเห็นยังงัยกันบ้าง เสนอหน่อยคับ

คงจะเจอกันครั้งต่อไป ประมาณเสาร์ที่ 4 กันยายน นะคับ

17. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ง่ะ วันเสาร์ อยู่ กทม.
    อด

:)

18. :D..ถึงว่าโทรไปไม่รับสายเลยอ่ะ.....

19. :D จัดในระยองน่าจะสะดวกกว่านะครับ....ประหยัดดีอ่ะ

20. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนที่มานะครับ ติชมได้นะขอรับเกี่ยวกับสถานที่

ส่วนครั้งหน้าเอาที่ไหนก้อว่ากันอีกทีขอเสียงส่วนใหญ่ละกันครับ ผมงัยก้อได้

มารับด้วยละกันคับ ไม่มีรถ อิอิ

21. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0

แล้วคู่นี้ถึงบ้านกี่โมง แล้วเปงัยบ้างขอรับ

22. :D .....................นั่นดิ...เงียบไปเลยอ่ะ...................:D

23. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    BANANA อยู่ อ.บ้านฉาง ใช่มะครับ เพิ่งจะมาเป็นสมาชิกคร๊าบ เลยไม่รู้ข่าว รู้งี้ กลับบ้านไปร่วมงานด้วยดีกว่า เสียดาย ๆ แล้วก็อิจฉาด้วย ๆ ครั้งหน้า ถ้ากลับบ้านที่ระยองขอไปด้วยคนนะครับ อิอิ ส่งข่าวด้วยน๊าครับ

24. :D......ยินดีอย่างยิ่งครับ...ติดตามหน้าบอร์ดต่อไปครับ........:D

25. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ขอโทษนะป๋านก ผมหัวอกเดียวกะป๋าหนุ่มอ่ะ ฮือฮือฮือ
    แต่ก็ดูอบอุ่นเหมือนเดิมนะโดยเฉพาะตานกพุงย้วย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้