BANANA TEST‏

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    มีต้นมะพร้าวต้นหนึ่งที่สูงๆๆๆๆๆ มากๆๆๆๆๆๆๆ และที่นั่นก็มีสัตว์อยู่ 4 ชนิด

สิงโต

ลิงชิมแปนซี

ยีราฟ

กระรอก

พวกมันแข่งกันว่า ใครจะปีนไปเก็บกล้วยได้เร็วที่สุด

คุณลองเดาซิว่า ใครจะชนะ?

คำตอบของคุณเป็นผลสะท้อนต่อบุคลิกภาพของคุณนะ ดังนั้น คิดให้รอบคอบ พยายามและตอบภายใน 30 วินาที

ได้คำตอบรึยัง?

ไปดูคำตอบกันนนนนนน

.

.

.

.

.

.

.

ถ้าคำตอบของคุณคือ…

ตอบ สิงโต = คุณโง่มาก!!

ตอบ ลิงซิมแปนซี = คุณเป็นคนปัญญาอ่อน!!

ตอบ ยีราฟ = คุณเป็นคนสมองทึบ อีเดียท!!

ตอบ กระรอก = คุณไร้สมองสุดๆ!!

ต้นมะพร้าวจะมีกล้วยได้ไงฟร่ะ!!! 555++

เห็นได้ชัดเลยว่า คุณกำลังเครียดมากและทำงานหนักเกินไป
    ควรจะหาเวลาพักผ่อนบ้างนะ พยายามใหม่ ปีนี้!!

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เวร ปัญญาอ่อนเลย :D:D:D

3. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    คำตอบนี้รู้ตั้งแต่ ตอนเหนคำถามแล้ว555
    ไปเอามาจากใครรึเปล่าเนี่ย คุ้นๆนะแจ๊ค:D:D

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    วิดพื้น 20 ที ปฎิบัติ :D

ให้แก้ตัวรอบหน้านะ :D

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ตื่นมามึนๆ อ่านอย่างเดียว ไม่ได้ตอบ รอดไป อิอิ

6. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    กระรอก
    เป็นคำตอบที่.......

ไร้สมองสุดๆ ครับ

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    5555555555 ดีนะ เคยมีคนถามแล้วๆๆ มะงั้นสงสัย เบสคงปัญญาอ่อนแน่ๆเลย กะแย้ว ฮ๋าๆๆๆๆๆๆ

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    อิอิ....แค่ขำๆครับอย่าคิดมาก.....
    เอาไว้คลายเคลียดครับ.....พี่น้องครับ

ปล.เดี๋ยวรอบหน้ามาแก้ตัวใหม่ครั้งนี้แค่รองชิมรางดู....แต่ดูแล้ว(พี่น้องsiครับ)ทุกท่านท่าทางจะเก๋าเกมส์...ต้องเอาแบบยากกกกกกกๆๆๆๆๆๆ+ฮาาาาาาาาาาาาาๆๆๆ..........ซะแล้ว????

9. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    ไม่ต้องยากมากนะคับ
    ม่ะกี้ผมโดนกระรอก ไป1 ตัวชัดเลย

10. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ดีน่ะที่ยังไม่ตอบ!!!!แค่อ่านก็งงแล้วววว :D

11. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    งงด้วยอีกคน แต่ถ้าตอบ กะเอา สิงโต เลย เนี้ย พวกนี้ชอบแอบแฝงในคำถามด้วย เลยเป็นคนโง่ ซะยังงั้น(อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ):D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้