ดังแต่ท่อ ล้อไม่วิ่งครับ อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    โชค และ สปริงแต่ง ไม่มีความแข็งเลย ยุบตัวได้ดี แต่ ไม่กระ

2. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    เด้ง ไปมา

3. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    Ball Join ก็ช่วยได้เยอะครับครับ :D

4. ดีกว่าเดิมมากมายป๋า กินหน้ายางเต็มๆ เกาะยอดนะ ถ้าวิ่งช้าเหมือนจ้าวเข้าสิง

5. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ต้องปรับความหนืนและความสูงตามค่าน้ำหนักรถอะ

6. ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดาคงให้ความรู้สึกจะดีกว่านี้

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ถ้า set เตี๊ยไป กระเด้งแน่นอน :D

8. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    ผมว่าเกียร์ ออโต้ ออกตัวดีกว่า เกียร์ ธรรมดา นะ เสี่ย ... ปลาย ก็ ไหล

9. ไม่เตี้ยมากครับป๋า สูงกว่าแกมยางนึ้วครึ่ง ขับเข้าป่าเตี้ยมาก ใส้คนแตกพอดี

10. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    แต่ kick down มากๆ ระ วัง เกียร์ พัง นะ เออ

11. เร็วไม่ไหวแล้วป๋าสายตาไม่ดี

12. ยังพี่อีกหลายจะเท่าพี่อะ 555

13. อย่าแก่บ้างนะน้อง มาใกล้ๆกันแล้วนี่ 555

นั่นดิหยาบคายมาก 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้