OPTI แต่งสไตร์สปอร์ต?

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย clasi, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. clasi

clasi Guest

0
    0
    0
    ทำได้ป่าวครับ ทำสเกิร์ตรอบคันแบบ Yaris คิดว่าทำออกมาแล้วสวยรึป่าวครับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    พอดีผมย้ายที่ทำงานข้อมูลเดิมอยู่ในคอม อีกตัวนึง
    ยังไงเด่วได้ข้อมูลกลับมาจะหารูปตัวอย่างมาให้ดูนะครับ

(รึพี่ๆน้องๆมีใครที่เก็บไว้มั่งป่าวครับ เอามาลงแทนหน่อยนะครับ)
    ขอบคุณคราบบบบบ ^_^

3. clasi

clasi Guest

0
    0
    0
    โอ้ อยากดูมากครับ ขอบคุณครับ

4. PALM@ARCH

341
    2
    18
    :Dเหอะๆ...ค้นหาจากที่มีอยู่แล้ว รูป OPTI แต่งไม่ค่อยมีเลย
    ขออนุญาตแก้ตัวโดยการเอา GINO มาให้ดูแทนไปก่อนนะครับ
    แนว Clasic เหมือนกัน...แทนๆกันไปก่อนเนอะ^_^

**ขอยกเครดิตรูปให้กับบิ๊กนะครับ

5. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ต่อไปครับ

6. PALM@ARCH

341
    2
    18
    ต่อๆ

7. Civet

Civet New Member Member

16
    0
    0
    ไม่ค่อยมีเหมือนกันครับ opti มีอยู่2-3รูปนี้ สีแดงนี่ vivio bristo จากซูบารุนะครับ เมื่อคืนเบลอไปหน่อย ขออภัย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2009
  8. Civet

16
    0
    0
    อันนี้ ไม่ใช่ optiครับ แต่รูปร่างหน้าตาใกล้เคียง จะใส่ชุดแต่งรอบคันก้อคงออกมาแนวนี้( รึเปล่า ) ?

9. Civet

16
    0
    0
    ค้นๆดูเจออีกรุป แต่มีแค่มุมเดียวครับ

10. clasi

clasi Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ได้แนวแต่งเยอะ แบบนี้วิ่งเข้าร้านไฟเบอร์ให้ทำให้เลยใช่ป่าวครับ :D

11. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    ก็ทำได้เลยครับ แต่คงต้องหาร้านที่คุณมั่นใจนะครับ

เพราะงานก็ตามฝีมือของช่างครับ งานปั้นครับ

ช่างทำดี ตั้งใจทำ มีฝีมือ งานก็ออกมาดีครับ

จะเข้าร้านไหนก็ดูดี ๆ ก่อนครับ จะได้คุ้มกับที่เสียเงินครับ

12. clasi

clasi Guest

0
    0
    0
    มีร้านแนะนำบ้างมั้ยครับ ในกทม หรือปริมณทลก็ได้ ฝีมือดีๆ รับทำรถเล็กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้