ไปกินอาหารทะเลบางขุนเทียนอาทิตย์นี้

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    วันอาทิตย์นี้ (19/8/09) ไปกินอาหารทะเลกันไหมครับ

ตอนนี้มีสมาชิกคือ ผม พี่กบ พี่โอม ใครจะไปโทรมานะครับ ค่าใช้จ่ายยังไม่แน่ใจหารเท่าตามจริงครับ

0897802502

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    3 คนสองคันกำลังดี คิดตามคนนะงับพี่บี๋

3. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ ห่างหายไปจากสารระบบนานเกิน

ช่วงนี้งานยุ่ง + เรียนหนัก เรยไม่ค่อยมีเวลา

อาทิตย์น่าเสียดายจริง ผมเรียนอ่าสิ..... ว่าแต่ อาทิตย์มันวันที่ 16 ไม่ใช่หรือพี่บี๋

หึหึ ..... อย่าลืมน้องคนนี้ไปก่อนนะ พี่ที่เคารพ 55+

4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    วันไหนกันแน่หว่า................แย้วเจอกัน

5. caba

305
    0
    0
    วันอาทิตย์ครับ

ตกลงเปลี่ยนไปแถวรามอินทราแล้วกันครับ ใกล้ๆ สมาชิกส่วนใหญ่ ยังรับสมาชิกเพิ่มนะครับ

6. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ถ้าแถวๆรามอินทรา หรือ เรียบทางด่วน ผมไปด้วยนะครับ

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ตกลงได้ไปกันปละ อาทิตย์นี้ ตีแบตดีกว่า 23

8. caba

305
    0
    0
    ตกลงพอดีสมาิชิกไม่ครบครับ เลยไม่ได้ไป

วันที่ 23 ผมต้องพาครอบครัวไปทะเล ถ้าเย็นๆ กลับมาทันจะไปสมทบนะครับ

9. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ทะเลมันไม่หนีหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้