B14 หม้อนำ้รั่ว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย งามวงศ์วาน, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    Sunny B14 Super Saloon หม้อนำ้มีนำ็ซึมออกตามรอยดะเข็บครับ ตอนนี้ยังซึมไม่มากพอใช้งานระยะทางไม่ไกลและรถไม่ติดมากได้ครับ รบกวนแนะนำร้านซ่อมดีๆแถวงานวงศ์วาน, ติวานนท์ หรือใกล้เคียงให้ด้วยครับ กลัวไม่จบและรถชำ้น่ะครับ แล้วควรเปลี่ยนไปใช้แบบไหนดี ได้ยินเค้าบอกว่ามีหลายวัสดุ หลายเกรดครับหรือว่าเข้าศูนย์ดีครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวนด้วยขอบคุณครับ

1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เข้าไปหาอู่ติ่งเลยคร๊าบบบ วัดบัวขวัญ

2. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มีเนียม... อิอิ

3. pkanonwe

pkanonwe New Member Member

163
    3
    0
    อืม....แถวนั้นไปอู่พี่ติ่งเลยดีกว่าครับ แต่ว่าเช็คพวกท่อน้ำด้วยก้อดีนะครับของมันเสื่อมสภาพตามอายุ :D
    ของผมท่อรั่วอยากประหยัดคิดว่ายังใช้ได้ เลยเปลี่ยนเฉพาะที่รั่ว แมร่ง ค่อยๆทยอยรั่วมันทุกเส้น
    สรุปเปลี่ยนท่อมันทุกอาทิตย์จนหมดอ่ะครับ :D:D:D:D

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำและความช่วยเหลือจาก ติ่งเซอร์วิส ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้