สมาชิกใหม่ สวัสดีครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย slbn, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ขอบคุณครับ น้าเอ๋

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จัดไป

3. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    ช่ายแล้วคับมามิตติ้งที่เชียงใหม่ก้อได้คับ ยินดีต้อนรับคราบ
    ปมก้อ มินิทรัค โซนเหนือคร้าบ...:)

4. game_racing

629
    0
    0
    ผมสมัครสมาชิกไม่ได้ครับ

5. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    สมัครในcm ไม่ได้หรอคับ ไม่ได้ยังไงอ่ะคับ

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อัพไป

7. game_racing

629
    0
    0
    ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

8. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    น้าเอ๋ครับ ขออภัยที่เงียบไป ไม่ได้โทรติดต่อไป เกรงใจอะครับ

ไว้หลังเลิกงานผมจะโทรไปนะครับ น้าเอ๋สะดวกช่วงไหนบ้างครับ

9. game_racing

629
    0
    0
    น้าเอ๋ครับ หายไปไหน

10. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    น้าเอ๋แกสะดวกทุกช่วงอ่ะครับ โทรไปได้เลยครับ

ปล.ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านนะครับ

11. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมก็สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้