รูปถึงพี่ใหญ่และไมโล..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พี่ใหญ่บูชที่ว่าสามตัวนี้ใช่ไหมเอาขนาดละกี่ตัวพี่.
    ส่วนไมโลไม้ตีกลองของผมแบบนี้นะ..

2. WATrover

611
    1
    0
    ของไมโล..

ไม้ตีกลองแบบนี้ไหม.แถมลูกหมากให้ดู..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 สิงหาคม 2009
  3. WATrover

611
    1
    0
    แถมอีก..

ยางกันโครง+บูช

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ไม้ตีกลองมันมี 2 ช่วงใช่ไหมอันในรูปอยู่ตรงปลายใช่ไหม
    ถ้าใช่ โทรเช็คใหด้วยว่าคู่เท่าไร

จะหาวันเข้าไปเปลี่ยนที่ WAT SERVICE ยางกันฝุ่นตัวในด้วย ( แร็ค )

5. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    นับในรถ สิ โว้ย (วะ) พี่(กู) จะไปรู้ได้ไง ไอ้.......

6. WATrover

611
    1
    0
    55555+++เดี๋ยวจัดให้..

เดี๋ยววันหยุดนี้ผมลายาว5วันเดี๋ยวจัดให้...
    แต่ไอ้คันชักนอกพี่ของACปี94หรือของผม
    เอาAC90-93มาเทียบแล้วใส่ไม่ได้หัวลูก
    หมากของAC90-93มันเล็กกว่าของที่มา
    กับรถผม..เดี๋ยวถ้าเปลี่ยนกะว่าจะเอาของ
    พรีรูทมาเทียบดูอีกทีว่าใส่ได้ไหม.....
    ปล..เอารูปของแต่งแอบๆมาให้ดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2009
  7. ttsoft

632
    1
    0
    ซื้อมายัง รอนานแล้ว

8. WATrover

611
    1
    0
    พี่.ผมยังไม่มีเวลาไปเลย..

พี่ผมยังยุ่งๆเรื่องบ้านยังไม่มีเวลาไปเดินเล่นหาของ
    เลยครับ..เดี๋ยวกลางๆเดือนคงว่างอ่ะรอไหวป่าวครับ.
    ของผมก็ว่าจะทำนิดๆหน่อยๆเอาไว้ใช้เล่นๆแต่งไว้จอด
    อ่ะเพราะมีโครงการจะออกกระบะใหม่อีกคันครับ...
    ส่วนคันนี้ที่บ้านให้เก็บไว้ให้เขาหัดขับ.....:p:p:p:p:p

9. ttsoft

632
    1
    0
    Ok คนรักบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้