สอบถามเรื่องแม็ก 18 ใส่ commuter หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย takumi-thailand, 10 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takumi-thailand

takumi-thailand New Member Member

5
    0
    0
    TOYOTA COMMUTER
    ใส่ล้อขอบ 18 หน้า8 หลัง9 จะติดไหมครับแล้วถ้าแปลงน๊อตล้อเป็น5รูยุ่งยากไหมครับ ราคาเท่าไหร่ครับ มีที่ไหนรับทำบ้าง

ตอนนี้ผมกำลังจาเปลี่ยนแม๊กแต่..บางคนบอกผมว่าใส่ล้อขอบ 18 แล้วเวลาเลี้ยวจะติด รบกวนใครมีข้อมูลช่วยผมหน่อยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    commuter นิตัวล่าสุดเลยหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ไม่ติดครับ ใส่ได้ครับ
    ส่วนถ้าจะแปลง5รูนั้น ก็ต้องหาร้านที่เก่งๆหน่อยอ่ะครับ เพราะแปลงไม่ดี มีล้อหลุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้