หาคูเป้ สีนำเงินอะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย คุล, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆน้าคร้าบอ คือว่ากำลังสนใจหาคูเป้ สีน้ำเงิน อยุ่อะคับ ไม่ทราบว่ามีคราย มีคนรุ้จักอยากจะขายบ้างป่าวคับ :D:D:D
    [email protected] แอดมาคุยกันได้นะคับ สนใจมากๆอะ

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สีน้ำเงิน แหล่มมากงับ อิอิอิอิอิ เชียๆๆๆๆ ขับแล้วหล่อมาก ฮ่าๆๆๆ

3. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    สนับสนุนสีน้ำเงิน

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
  5. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    เยี่ยม!!!!

6. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เห็น เบสมาตอบคนแรก นึกว่าจะบอก ว่าคันข้างๆ 555+

7. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ของท่านประธานเบสเลยครับ

8. คุล

1,056
    1
    0
    หายากจัง ส่วนมากมีแต่สีดำ ที่บ้านไม่ชอบด้วยสิ - -

9. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    ส่วนมากรถในคลับ จะไปเร็วนะครับ ลองดูรถเต้นท์ เอามาตกแต่งเพิ่มก็น่าจะโอเคนะครับบบบบบ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    555555+

พี่หนึ่ง สีน้ำเงิน หล่อเนอะๆๆ แต่อีกมะนานๆ อาจจะมะได้น้ำเงินแย้วน๊าพี่ช๊าย แง่มๆๆๆๆๆ

11. คุล

1,056
    1
    0
    มันมีแต่สีดำอะสิคับ ที่บ้านเขาไม่ ชอบอะคับ แต่ใจอยากจะได้ อิอิ

12. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    ให้ฟรีครับ ( แต่เอา DC5 มาแลกกันนะ.... ) -*- ล้อเล่นครับ

13. คุล

1,056
    1
    0
    :eek::eek::eek:

14. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เห็นด้วยกับ น้องเบสเลย คับ (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)
    -
    ปล.เจอกันตอนเช้าๆ ไม่ต้องสับเกียร์ก็ได้ เนอะ น้องเดียวพี่รอ (อะล๋อเล่ง) เจอกัน ทักทายได้เลย คับ ทางด่วน (ขึ้นแปปเดียวก็ลงและ รถติดอะ เบส ข้างล่างไม่ขึ้นละงานเข้าแน่ ทำงานสาย คร้าบพี่น้อง Si (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)

15. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ไม่ว่าสีไร ก้อหล่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้