เพื่อนๆ ที่ใส่พรมชิ้นแดง Type R ดูแลกันยังไงอ่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เวลาขับรถปกตินี่ เอาอะไรรองกันมั้ยครับ หรือว่าเหยียบกันไปเลย ทำรองเท้าให้เลอะน้อยที่สุด

ถ้าเป็นผมนะจะกลัวมันเลอะมากเลย เพราะของมันแพง แต่ถ้าหาอะไรรองมันก็ไม่สวยอ่ะ เหอๆ แต่ผมยังไม่มีหรอก อิอิ :D

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ผมรองด้วยแผ่นยางรองพื้นแบบใสๆครับท่าน ซื้อตามห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วไปโล้ด คู่หน้าประมาณ2-3ร้อย ด้านหลังชิ้นซ้าย และ ขวา ข้างนึงไม่เกิน 120-130บ. ตรงกลางก็ไม่เกิน 6-80 บาทครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตามน้องเบนซ์ว่าเลยครับ

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ของผมไม่ได้เอาไรลองเลยอะครับทำความสะอาดบ่อยๆและระวังเอาดีกว่า เพราะถ้าไม่มีไรบังเวลาเปิดประตูหรือมี(ใคร)ขึ้นมา ผมว่ามันดูดีมากๆๆๆๆๆๆครับ อายุมันก็คงใช้ได้หลายปีอยู่ผมว่านะครับ....พี่น้องครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่ายคับ หาแผ่นยางใสๆมาใส่คับ ผมซื้อที่เซ็นทรัลคับ 1ชุด ลดแล้วเหลือ 8ร้อยกว่าคับ มี5ชิ้น หน้า2ชิ้น หลัง3คับ

6. My_Mint

1,617
    9
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ไว้จะไปหามาใส่มั่ง อยากได้แผงข้างแดงด้วยอ่ะ อิอิ :D

7. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    จัดไปอย่าช้าทีครับท่าน ตอนนี้ราคาแพงถูกลงมาเยอะครับ สมัยผมซื้อ 7500 ตอนนี้ 5500 หุหุหุ:D

8. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    แผงข้างแดงนี่ประกบสนิทไหมคับ ต้องแปลงอะไรไหม อยากใส่เหมือนกัน

9. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ตามนั้นเลยครับ เลอะก็ซักบ่อยๆ สึกมากๆหน่อยก็หาซื้อคู่หน้ามาสแปร์ไว้

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ^
    ^
    ถูกต้อง.................................อิอิ

11. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0

ของผมก็ตามนี้เหมือนกันครับ เวลาเปิดประตูมันดูดีจริงๆครับ คอนเฟิร์ม:D

12. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    เปิดประตูมามันสวยจริงๆ ครับ

ใส่เลยครับมิ้น

13. My_Mint

1,617
    9
    0
    อุแหม...ตามมายุถึงนี่เลย ดูท่าแล้วคงต้องจัดแผงข้างก่อนละเนี่ย เอื้อก บานปลายจริงๆ ใช้รถรุ่นนี้ :cry: :cry:

14. mde40313

mde40313 New Member Member

51
    1
    0
    หามาหลายเดือนแล้วครับ
    แผงแดง ยังหาไม่ได้เลยครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:37:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:36:57 ----------

หามาหลายเดือนแล้วครับ
    แผงแดง ยังหาไม่ได้เลยครับ

15. My_Mint

1,617
    9
    0
    เคสผม หาตังค์มาซื้อมันยากกว่าหาของครับ เิอิ้กๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้