งาน HotRodThailand คืนวันที่ 8 สิงหา สนุกไหมครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย dvacoo01, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dvacoo01

dvacoo01 New Member Member

52
    2
    0
    เล่าให้ฟังหน่อย

มีรูปด้วยก็ดี

มีหน้า ยาว วิ่ง ไหม ครับ

2. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    รอชมครับ........................จากผู้ใจดี

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    รอสักครู่ครับ กำลัง upload ภาพอยู่ครับ

คร่าวๆ รถหน้ายาวของพี่บุญตา ยางระเบิดเฟรมขาด

ขับ 2 civic ตัวแรงเพียบ

โคโยตี้จาก bangkok drag bar

ฯลฯ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้