ลงมาแล้วครับกับ12.2XX ของ คอมมอนเรล

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nondanai, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังไง ชบา 11 วิ แน่ๆๆคับ

1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    26 กันยา สนุกแน่ครับ

2. aun2009

aun2009 New Member Member

227
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้ 11.xx ไวๆๆ น่ะครับ

3. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    เป็นกำลังใจหั้ยทุกคันเลยคับ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เป็นกำลังใจให้ช่างทุกๆคนคับ

5. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สุดยอดครับ คนไทยไม่ธรรมดา

6. เวลาดีเซลดีๆไม่ธรรมดาแล้วคับ

7. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    D4D วิ่ง 13.1X ไม่เห็นมีใครพูดถึง...

8. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ผมพูดถึงนะคับอิอิ แต่ในวงพี่น้องเพื่อนฝูงแถวบ้านอ่ะคับ ผมคิดว่ามันยังไม่สุดมั้งคับ แล้วเวลามันยังเป็นรองค่ายอื่นๆอ่ะคับ(แล้วnavaraเวลาเป็นไงบ้างคับ)คนเลยพูดข้ามมันไป แต่ยังไงก้อเชียร์ทุกค่ายคับ เห็นว่ากันว่าโตโยต้ามันมีข้อจำกัดที่ปั๊มจริงเท็จยังไงไม่รู้คับ แต่ผมสงสัยอยู่อย่างนึงคับ ทำไมค่ายรถยนต์ถึงไม่มาช่วยเป็นสปอร์นเซอร์ให้บ้าง ตอนนี้วงการดีเซลบูมมากๆ แล้วก้อกดเวลากันลงไปเรื่อยๆยังไม่มีทีท่าว่าจะหยุด ถ้ามัสปอร์นเซอร์เช่นเอาเครื่องยนต์ อะไหล่ มาช่วยบ้าง วงการมอเตอร์สปอร์ตบ้านเราคงไปได้อีกไกลคับ

9. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ทำเวลาดีๆแบบนี้ต้องติดตามชมกันต่อไป

10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แหม๋ ทำงอล นะนี่ นู๋เพชรชี่ อิอิ

อยากให้คนพูดถึง

สมัคร ล๊อกอิน เข้า เนต วันละ 5 - 6 ชื่อ ดิ

แล้ว มาพิม เชียร์ๆๆๆๆๆๆ ยอๆๆๆ เด๋วก้อมีคนพูดถึงเองแหละ 555+

เด๋วนี้ ต้องใช้ พวกเยอะๆ จะได้ดังๆ 55+
    :D

11. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    สนุกๆแน่ๆๆ!!!

12. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    รถของอู่ไหนอะครับพี่

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ช่าย D4D ของ พี่เก่ง (อู่เก่ง อะไหล่- DIESEL SHOP) ป่ะ:D

14. Parch 92

572
    13
    18
    ในเครื่องตระกูลโตต้าผมว่าตอนนี้เหนือกว่านะ ลองนึกดูดีๆคับ :D
    สงสัยต้องงั้นอ่ะพี่เอ อยู่อย่างเหงาๆ 555 :D
    ใช่เลยเพ่ แต่งาน King โดนห้ามลงอ่ะดิเซ็งเลย :cry:

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    คันนี้ก็แรงโคตร ไม่น่าเชื่อ:cool:

16. nondanai

nondanai New Member Member

19
    0
    0

ไม่ทันได้ไปดูครับๆๆๆๆ
    แต่ของเขาแรงจิงๆๆๆ
    อีกหน่อยต้องมี 12.xx แน่
    เอาใจช่วยนะครับ ชบา ยังไงจะคอยติดตามผลงานนะครับ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ทำไม ถึงไม่ให้ลง

เพราะ บอดี้ หรอ หรือว่า เรื่องเครื่อง??
    :(

18. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    เชียร์หมดทุกทีมคับ ชอบความแรงแบบควันดำๆอ่ะคับ

19. Parch 92

572
    13
    18
    เพราะบอดี้คับ แต่ตอนนี้ก็หนัก 1,670 นะเลยไม่เข้าใจ เครื่องก็ 3.0 เดิมๆไม่เคยเปิด วิ่งมาจะ 2 ปีแระ :D

20. สุดยอดเลย คอมมอนเรล อิอิ

21. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    เวลาดีจิง ขอให้ทำได้ดีกว่านี้อีกน่ะคับ *_*

22. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0

สงสัยที่เค้าไม่ให้ลงเพราะ กัว แรง กว่า วีโก้ ป๊าวว อิอิ:D

23. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอาน่านู๋เพชร รอไกล้ๆวันก็จะรู้ ว่าลง ได้ หรือ ลงไม่ได้ อิอิ ใจเย็นๆ
    จิบเหล้า กะ ชาเขียวไปพลางๆก่อน อิอิ
    ยังไง ช่างไทยก็เจ๋งทุกคนแหละคับ ไม่ได้หนีกันมากเท่าไหร่ (จะหนีกันมาก ก็อยู่ที่ปัจจัยหลายๆอย่าง ) อิอิ

24. ยังไง ชบา Take it 11.sce Esay ! คับป๋ม เอิกๆๆ

25. Parch 92

572
    13
    18
    เดี๋ยวต้องรอดูอีกทีอ่ะว่าจะยังไง เดี๋ยว 16 นี้ก็คงเจอ บ.ก. มั้ง :D
    แหม๋ๆๆๆๆ...เอ่ะ อ่ะ อะไรก็ชาเขียวๆ เสาร์นี้ไงพี่ :D

26. อัฟฟฟฟฟคับ

27. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    คอยพบกับรถคันใหม่ บอดี้แค็ป D - MAX เต็มตัวพิกัด 11 EASY แน่นอน

จาก ชบา ช่างเบริด์ ดาวลอยดีเซล ECU - SHOP By ไผ่ ครับ

28. tonami

tonami New Member Member

220
    1
    0
    วุดยอดจริงๆครับ

29. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เป็นกำลังใจให้กับทุกทีมที่ทำคอมมอนเรลแล้วกันคับ

แรงๆ กันทุกทีมเลย................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้