ลงมาแล้วครับกับ12.2XX ของ คอมมอนเรล

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nondanai, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. delo

delo New Member Member

63
    0
    0
    สุดยอดมากครับ

2. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    :eek:แรงมากๆคับปากน้ำ ดีเซล สนุกดีคับแข่งกันตื่นเต้นดี

ขอบคุณคับที่ให้กำลังใจ ชบา ถึงเวลาเดินหน้าสเตปต่อไปสักที่

สเตปปัจจุบันที่วิ่งอยู่ทีมอื่นก็ทำมาคล้ายทีม ชบา กันแทบทุกอย่าง

ชบา@ช่างเบิร์ด Coming soon 11.xx sec.

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หลังจากที่ได้โทรคุยกะพี่ ผมก็เลยได้ทราบความจิงครับ
    ผมคนนึงล่ะเอาใจเชียร์ชบา100%:)

4. web

web New Member Member

43
    1
    0
    UP.......ครับปากน้ำดีเซล...ของเค้าดีจริงๆ

5. vv

58
    0
    0
    ขอบคุณครับ A เดือนหน้ามาเชียร์ ชบา อีกนะ;);)
    เอาไว้จะไปเที่ยว จันทบุรี นะครับ เอ:D:D

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ของเรา4ประตูครับ:D:D

7. nondanai

nondanai New Member Member

19
    0
    0

เอาใจช่วยช่างไทยทุกทีมครับ

ยังก็ขอให้ ชบา วิ่งเวลาน้อยลงในสนามหน้าครับ

8. mo vigo

mo vigo New Member Member

49
    0
    0
    สุดจริงๆ
    จะรอดู11นะคับ

9. nop - pro

nop - pro New Member Member

9
    0
    0
    สุดยอดเลยครับ เอาใจช่วยให้เวลาลงอีก

แล้ว triton เวลาดีสุดเท่าไหร่ครับ เอาใจช่วยครับ

10. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    11อยู่ไม่ไกลแล้ว....คอมมอนเรวมาแรงจริงๆตอนนี้

11. nondanai

nondanai New Member Member

19
    0
    0
    อยากเหง VIGO วิ่ง ๆๆๆๆ

12. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เดือนหน้า ชบา ECU - SHOP ช่างเบริด์ ขอ 11 วิ เท่านั้นครับ

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยังไงก็ เอาใจช่วย ช่างไทย ทุกๆอู่นะคับ ยังไงสิ้นปีนี้ เราก้จะได้เห็นวงการ ดีเซล กะ เวลา สวยๆ อีกแล้ว

14. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    เยี่ยมคับ(ใครป่วย)

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ไปดูมาเหมือนกัน

แต่กลับก่อน เลยอดถ่ายรูป รุ่น คอมมอนเรล เลย แบตกล้องดันหมดด้วย เซงมาก

เก็บภาพมาฝากด้วยค่ะ

ดูได้จากที่นี่เลย

www.racingweb.net/supertruck จ้า

16. ถูกต้องคับ ยังไงComing soon 11.xx sec.
    แน่นอนคับ พี่น้อง :D

17. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    สุดจริงๆ ดีเซล สมัยนี้

18. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ไม่ต้องรอถึงสิ้นปีหรอกพี่ งาน King นี่แต่ละอู่งัดออกมากันหมดแม๊กแน่นอน :D

19. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆค่ายคับ

20. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0

มันก็จริงอยู่ครับ
    แต่ยังไงก็ขอให้ 4 ประตูวิ่ง 11.xx ไวๆๆ นะครับ

21. doctorchao

doctorchao New Member Member

54
    0
    0
    ไช่คับแน่นอน11วิแน่นอนเลยคับ

สนับสนุน ทีมงานชบา ช่างเบิร์ด

22. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาใจช่วยครับ .........

23. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ยกนี้วให้เลยคับ

ทั้งช่างเซ็ทรถ และ ก็คนขับด้วย

24. TF 007

TF 007 New Member Member

5
    0
    0
    เมื่อก่อนปากน้ำเห็นแต่ VIGO 4 ประตู ของ วิ่งอยู่ 13.4 วิ

เดี๋ยวนี้มีเชพ วิ่ง 12.2 วิ

แล้วต่อไปจะทำรถอะไรอีกครับ

จะคอยติดตามผลงานนะครับ ขอให้เวลาดีขึ้นเรื่อยนะครับ

25. vv

58
    0
    0
    ขอบคุณครับ

11.xx วิ ชบาต้องทำให้ได้ครับ

แต่ว่าต้องใน Body แค๊บ รื้อลดน้ำหนักเบาๆ

รอแป๊บนึงครับกำลังทำอยู่.... ;);););)

26. TF 007

TF 007 New Member Member

5
    0
    0
    เมื่อก่อนเห็นร้านปากน้ำดังในรุ่น VIGO

เดี๋ยวนี้ทำเชพ วิ่ง 12.2 วิ

แล้วต่อไปจะทำรถอะไรครับ

ยังงัยก้อขอให้เวลาดีขึ้นเรื่อยๆๆนะครับ จะคอยติดตามผลงานครับ

27. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอาใจช่วย ช่างไทยทุกๆอู่คับ

28. แวะมาช่วย อัฟฟฟฟ คับ

29. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ช่วยอัพครับ

12วิ...มีที่ยืนเป็นเพื่อนแล้วครับ...สนุกกันใหญ่งานหน้าว่าแต่ว่ากล่องของไรมั่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้