ภาพงาน Meeting Lotus เลียบด่วน วันนี้ ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย slimant, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    กล้อง ง่อยๆ เหมือนเดิม
    รอภาพสวยๆ จากสมาชิกท่านอื่นนะคับ

:)

สมาชิกมากันเพียบ

2. slimant

1,271
    4
    0
    ไปถึงประมาณ 2 ทุ่มครึ่ง
    สมาชิกยังมากันบางตา

แล้วก็เจอ แฝด 3

3. slimant

1,271
    4
    0
    มาดูรถสมาชิกกันมั่ง ครับ
    มีใครมั่งมาดูกัน

ไม่ได้ถ่ายท่านใดไป ขอโทษด้วยนะครับ
    หากท่านใดต้องการให้ลบ แจ้งได้เลยนะครับ หรือ PM มาก็ได้ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2009
  4. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    กำแล้วลืมไปซะสนิทเลย

5. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    คงมีโอกาสได้ไปแจมสักวัน

6. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    เหอๆ อยู่กันจนห้างเกือบปิด

(รูปเน่าเกือบหมดเลยอ่ะครับ)

[​IMG][/url][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2009
  7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    สวยงาม:D

8. :) แฝดสามจริงด้วย...ไมไม่เอาเจ้าของรถมาถ่ายด้วยกันมั่ง....อยากรู้หน้าเหมือนกันอ๊ะป่าว......อิ..อิ...อิ.... :)

9. bay79

bay79 New Member Member

67
    1
    0
    แหม่..หล่อๆกันทั้งนี้นเลยนะพี่นะ

10. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    หง่ะเจ๋งจัง

11. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    :cry::cry::cry::cry:
    อดไปเลยครับงานเข้าช่วงเย็นพอดี ...กำเจงๆ

12. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0

โทรไปก็ไม่ รับ นะ น้อง:mad:

13. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    งานเข้า ไปถึงพักเดียวไฟปิดซะละ...:D

14. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    บรรยากาศ เฮฮามากมายคับ.....

15. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ไม่สนุกเลย ........ ซะเมื่อไหร่

งานหน้าจะไปกวนอีกนะคับ

ขอโทดที่ทำสาว ๆ สวย ๆ เปียกกันทั่วหน้าเลย ... อิ อิ

16. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ชุด 2 คับ ภาพมืดไปหน่อย กล้องมันก็ตามสภาพคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:55:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:54:50 ----------

แถมให้อีกหน่อยคับ

17. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    รอบหน้าเมื่อไหร่ ที่ไหนเอ่ย

18. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อดไปครับน่าเสียดาย
    จิงๆ แต่ยังดีมีสมาชิคมาหาที่บ้านตอน 5 ทุ่ม ขอบคุณครับ
    ผม ถ้าแฟนหายดีแล้วคราวหน้าไม่น่าพลาดครับ

19. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ง่ะ...ไปถึง โลตัสไฟปิด สนิท ไม่เจอใครเลยครับ ....แต่
    ...ออกจากโลตัส แวะเข้าห้องน้ำที่ปั๊ม เอสโซ่ ได้เจอสมาชิก 4 ท่าน พี่เป้ พี่ชิต พี่หน่อง พี่เปา ตกค้างอยู่ที่นั่นครับ เลยเข้าไปแนะนำตัวครับ ...อิอิ อบอุ่นดีครับ ชอบๆ ไว้รอบหน้าจะมาให้ทันครับ....

20. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  21. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    อดไปเลยผ๊มมมม ขอโทษด้วยครับพี่ๆ อบอุ่นเช่นเคยย ดูจากรูปแล้ววว

22. tae_nissannv

677
    37
    0
    พี่นกเมาโค้ก....

23. ae 80

ae 80 New Member Member

75
    1
    0
    d คับ น้องใหม่คับ ไปมา อบอุ่นคับ

24. slimant

1,271
    4
    0
    meeting ระยอง พี่นก ซัด โค๊กลิตร คนเดียว 5 ขวด

เดินเซเลย อิอิ

25. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    คุณเก่งไม่มีรูปรถผมอ่า (ไปช้าไปหน่อย)

ขากลับกลับมากัน 4 คัน แวะบ้านคุณเบิ้ม ดูเชียงกงย่อมๆ มีผม คุณเอ็กซ์ คุณกัน และคุณเล็ก แล้วผมเองแยกออกมาทางปิ่นเกล้านครชัยศรี เลยมาตรงสาย1 เจอด่านตรวจ แอลกอฮอล์ โชคดีมากครับที่ผมไม่ได้ดื่มเบียร์ ไม่งั่นยาว....

26. :D:D หายป่วยแล้วเจอกันนะครับ :D:D

ปล.ถึงพี่ๆทุกท่าน.....โอกาสหน้าถ้าภรรยาอำนวย....คงได้ไปแนะนำตัวครับ :)

27. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    อดเลยครับ.........

28. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เบอร์นั้นพอดีปิดไว้เอาเครื่องให้อ้อมใช้อ่ะพี่ไม่โทรมาอีกเบอร์ 081 อ่ะ:eek:

29. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ NVClub ทุกคนที่มางาน Meeting Lotus เลียบด่วน ครับ ถึงแม้เราจะไม่ได้นั่งร้าน ไม่ได้เลิศหรูอลังการ แต่พวกเราทุกคนมากันด้วยใจครับ:cool::cool::cool:

โดยส่วนตัวนะครับ ผมว่ามากันเยอะในระดับนึงเลยครับ

(รอบฝั่งพระนครมาเยอะกว่ารอบฝั่งธนอีกอ่ะ:cry::cry:)

รอบหน้าถ้าใครสะดวกก็มากันเยอะๆแบบนี้อีกนะครับ อบอุ่นดี

ปล.สมาชิกใหม่รอบนี้มากันเยอะดีครับ รอบหน้ามาใหม่นะครับ:D:D:D

30. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

แหมโทรไปไม่รับนะน้อง:D:D

ปล.รอกล้องคนอื่นอีกครับ เห็นถ่ายกันพรึบเลย:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้