ต้องใส่จานขนาดเท่าไหร

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย benzbm, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzbm

benzbm New Member Member

15
    0
    0
    จะใส่เบรค skyline ต้องใส่จานขนาดเท่าไหรครับ ถึงจะสวย

แมค 18 ครับ

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ต้องใส่ จานระ บาย เซาะร่องคับ ขนาดนี้กี่มิล จำม่ะได้และ เอาแบบว่าเกือบเต็มแม็ก

อ้ะ สวยดี คับ

3. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    แม็ค 18 ใส่ได้ถึง 355 ม.ม ครับ สบายๆๆ จับคู่กับ brembo ยิ่งดีครับ เต็มๆ
    แต่ล้อบางลายก็ใส่ได้แค่ 345-350 ม.ม เท่านั้นนะครับ

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ชอบใหญ่ๆเหมือนกันๆ เหนว่าเบรครถปอมอลังการมากๆ อยากเห็นแล้วๆ ^^

5. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ไม่ขนาดนั้นครับ

ไม่อลังขนาดนั้นหรอก ครับ...........ธรรมดาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้