สอบถามเรื่องกระจกมองข้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ticha_toyota, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ticha_toyota

ticha_toyota New Member Member

2
    0
    0
    กระจกมองข้าง

Vision ของแท้ ประมาณเท่าไหร่ แล้วซื้อได้ที่ไหนเหรอ

ขอบคุณมากๆ:D

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    กระจกเคฟล่าวิชั่น ใหม่ๆของผมประมูลในออคชั่น.ยาฮูเจแปนมา 10400 บ.ไม่รู้ร้านในเมืองไทยขายกันอยู่เท่าไหร่หน่ะสิครับ

3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ในไทยมีคนเอามาขาย หมื่นต้นๆอะครับ

4. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ติดต่อซื้อผ่านเวปไหนเหรอคับ หรือสั่งซื้อตรงผ่าน อาคชั่น.ยาฮู เลยคับ

5. ticha_toyota

ticha_toyota New Member Member

2
    0
    0
    เอาแบบธรรมาดาไม่เครฟล่าอ่ะ มีป่าวค่ะ

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ไม่แน่ใจว่ามีอะป่าว ซื้อแท้ทั้งทีจัด ของ spoon ตรงรุ่นไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้