อยากทราบว่า TFR หน้าย้อยปี94แปลงเป็นหน้าหนูได้ไหมคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nutnarukmak, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ขอบคุณนะคับ ที่ให้ความรู้ เพราะผมซื้อ ไฟหน้าแต่ง รุ่นหน้าหนู มาอ่ะ+กระจัง แล้ว อยากทราบว่าแปลงได้ไหม แปลงได้ไหม บอกหน่อยน้าค๊าฟ

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    หน้าย้อยกับหน้าหนูไฟหน้าตัวเดียวกันครับ แปลงได้อยู่แล้วครับ

3. tatizoodlor

tatizoodlor New Member Member

6
    0
    1
    ตามนั้นเลยครับ ของผมหน้าหนูแต่อยากแปลงเป็นหน้าย้อยเหมือนกัน แต่ตอนนี้เปลี่ยนความคิดแล้ว
    จากการหาข้อมูล ไฟหน้า ไฟมุมใส่กันได้ แต่ถ้าจะเปลี่ยนกระจังต้องเปลี่ยนกันชนด้วยครับ

4. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ตามนั้นครับ ผมเป็นตัวปี93กระจังรังผึ้ง ผมก็แปลงเป็นหน้าหนูยังได้เลยครับ ไม่ต้องแปลงไรเพิ่มเลยครับ

5. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ

6. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    เปลี่ยนมั่งดีกว่า

7. ppjz

ppjz New Member Member

11
    0
    1
    แปลงได้ครับ แก้ม,ฝากระโปง,กันชนหน้า รูน๊อตเดียวกัน

8. SEED_SIRIN

SEED_SIRIN New Member Member

23
    0
    0
    เปลี่ยนไฟ หน้า + มุม + กะจัง แล้วกันชนด้วย รึป่าวอ่ะครับ จะได้เปลี่ยนบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้