ว่าด้วย!! สถานที่โรแมนติก ใน กทม

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย oregano, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nott_EA

Nott_EA New Member Member

659
    12
    0
    ขอให้สมหวังนะครับผม

2. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18

โอยย

สวีทกันประจำแล้วคับร้านนี้ หุๆ

ออกแนวกิจวัตร

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    กินลมชมสะพาน ร้านนี้ แจ่มครับ

http://www.khinlomchomsaphan.com/

ขอให้โชคดีครับ

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สซิ ร๊อค โค่ ครับ

5. oregano

191
    6
    18
    ไว้ยังไงจะมาอัพเดท อิอิ

6. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    ร้านระเบียงทะเลก้อบรรยากาศน่าบอกรักนะครับผมเคยไปกับแฟนมาทีนึง
    ราคาก้อพอรับได้ ไม่ไกลมากด้วย
    เป็นร้านติดทะเล อยู่บางปูนี่เอง ลองดูครับแผนที่อยู่ในเว็บมีครับ
    http://www.rabiengta-le.com/

แต่คำว่ารัก บอกที่ไหน บอกเมื่อไหร่ ถ้าเค้ารักเราจริง บอกในร้านลาบเค้าก้อรักเราครับ
    แต่ถ้าเค้าไม่มีความรู้สึกนั้น ต่อให้คุณไปบอกรักเค้าในร้านที่ดีที่สุด มันก้อเท่านั้น
    เป็นกำลังใจให้ครับ อิอิ ^_^

7. ks13

ks13 New Member Member

6
    0
    0
    ดีใจจัง คนไทย รักกัน รักกัน

8. พูดเหมือนมีแฟนเลยนิ!!

ว่าแต่ว่า สเต็คลาวป๊ะเล่าร้านนี้ระดับ

9. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    ขอให้สมหวังนะครับ

10. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    red sky @ Centara grand ชั้น 55
    Fifty five @ Centara grand ชั้น54 (มีopen)
    ทั้งสองที่นี่ต้องขึ้นลิฟไปต่อล๊อบบี้ที่ชั้น 23 ก่อนนะ
    ไป2คน ค่าอาหารโดยเฉี่ยประมาณ ... บาท น่าจะได้ถ้าไม่สั่งเยอะ
    วิวสวย บรยากาศดี สลัวๆมืดๆ โรแมนติกดีนะคับ

หรือแถวนี้ไปซิรอคโค่ก้อได้...

11. A_THAN

A_THAN New Member Member

63
    2
    0
    เป็นความคิดที่ดีนะน้อง สุดยอดไปเลย !!!!

แต่พี่หลอกไปดูวิว กรุงเทพยามค่ำคืน ที่ Condom เฮ้ย ... Condo พี่อย่างเดียวเลยหวะ

12. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ร้าน LOG - In ครับเรื่องบอกรักเป็นหน้าที่ของคุณ ส่วนเรื่องบริการเนงานของเรา ต้องการบรรยากาศเช่นไรแจ้งได้ครับ
    081-503 9599 ต้อมครับ
    ลองมานั่งก่อนได้นะ ชิวๆ ดนตรีสดจัดให้ เซอร์ไพร์สแน่นอน
    ขอให้สมหวังกับสิ่งที่เลือกครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=618885

13. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    มาติดตาม เป็นยังไงบ้าง ขอให้ได้คำอบที่ดีกลับมานะฮะ

14. oregano

191
    6
    18
    เป็นแฟนกันไปเรียบร้อยคับพ้มมม

สุดท้ายไม่รู้ไปไหนดี

ขากลับจากดูหนัง เลยบอกรักมันกลางมอเตอร์เวย์เลย

ยังไงก็ขอบคุณทุกกำลังใจคับ

15. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ว้าวววว ดีใจด้วยครับ

ว่าแต่พูดยังไงเหรอฮะ เผื่อเป็นแนวทางให้น้องบ้าง :p:p:p

16. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ยินดีด้วยครับ ไหนๆก็เข้ามาและ ถึงแม้จะช้าไปนิด เผื่อพี่น้องในนี้จะหาร้านนั่งสบายๆบรรยากาศดีๆแถวนนท์ ผมแนะนำที่บ้านระเบียงน้ำเลยครับ ดูดีเลยครับแต่ต้องโทรไปจองหน่อยนะครับ เต็มเร็วมาก จุดเด่นของร้านนี้อีกนิดนึงคือ รถเข้าไม่ถึง(จริงๆเข้าได้แต่ไม่มีที่จอด+ทางแคบมาก)ต้องจดรถที่วัดแล้วจะมีรถสามล้อพ่วงข้างของร้านมารับเราเข้าไป อาหารไม่แพงรสชาติใช้ได้ กินไปดูวิวแม่น้าเจ้าพระยาไปโรแมนติคดีครับ ผมไปบ่อยเลยมาแนะนำครับ เผื่อใครมีช็อตแบบเจ้าของกระทู้แล้วอยู่ย่านนท์ครับ http://www.baanrabiangnam.com/

17. ~ GiftZaaBa'@ ~

~ GiftZaaBa'@ ~ New Member Lady Member

1,686
    29
    0
    ยินดีด้วยนะค่ะ

ยังไงก็ขอให้รักกันตลอดไปค่ะ

ความรักทำให้โลกนี้สดใส

อิอิ

18. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    Happy Ending

19. oregano

191
    6
    18
    ตอนนี้ เราเป็นแฟนกันได้ 7 เดือนแล้วครับ อิอิ

ผมบอกรักที่ไหนรุ้มั้ย

"ริมทางมอเตอร์เวย์ กรุงเทพ-ชลบุรี"

ขับๆมา นึกครึ้ม จอด บอกรักซะเลย แถวๆตรงข้ามมัสยิดใหญ่ๆอะคับ

20. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    สุดยอดคะ บรรยากาศโรเเมนติกดีนะคะ

เเฟนคงอายน่าดูเลยย อิอิ กิ้วๆๆ...

จะที่ไหนก็ได้..ไม่จำเป็นต้องสวยหรูของเเค่มีคนที่รักอยุก็เพียงพอ..

21. willie

willie Guest

0
    0
    0
    10 สถานที่บอกรักในกรุงเทพฯ

อีกไม่กี่วันก็จะถึงวันแห่งความรักแล้ว มีสถานที่มาแนะนำครับ "10 สถานที่บอกรักในกรุงเทพฯ" ดูได้ที่ link: www.facebook.com/energyreform

22. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    มีประเภทไม่เสียเงินไหม ครับ

บรรยากาศดี ๆ ค่ำคืนดึก ๆ อะไรแบบนี้

ขับรถไปจอด นั่ง คุยอะไรแบบนี้อ่า ครับ

23. sukit_paramotor

sukit_paramotor New Member Member

25
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ ต้องนี่ครับ รับรอง ผู้หญิงชอบแน่นอนครับ http://www.kittythai.com

24. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ถนน วณอุทยาน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้