Meeting NV ระยอง (ครอบครัว พี่น้อง ผองเพื่อน หรรษา ครั้งที่ 3)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BEEKITTY, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขอเชิญพี่น้อง ผองเพื่อน ผู้มีใจรักษ์ NV ทุกท่าน
    รวบตัวกันที่ BANANA PUB ระยอง
    วันอังคารที่ 11 สค. นี้
    ลงชื่อด่วนครับ
    คนละ 300 บาท มาเป็นคู่ 500 บาทคับ

2. ผมไปด้วยนะครับ (3 คนแน่นอนครับหนีบน้องไปด้วยคนนึง)

3. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    วันธรรมดาด้วย....ไกลเอาเรื่องอีกตะหาก.....อยู่ไหนก็ไม่รู้จัก......ที่นั้นมีสาวๆป่าวนี้สิ.แฟนก็ไม่มีกะเค้าด้วย.......มีอะไรดึงดูดประธานหม้อบ้างหรือป่าวเนี้ย...ตานก

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เอิ๊กๆ
    น่าสน

ขอ Visa ก่อนนะคับ พี่นก

:)

5. :D ไปเหอะ..น่าหนุกดีนะ...:D

6. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ทำงานๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ทำเงินๆๆๆๆ .. :cry:

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อดอีก

9. มาไม่ได้เลยเหรอครับ...มากันเยอะๆสนุกดีอ่าครับ :D

อยากเจอตัวเป็นๆอ่าครับ.... :D

นี่ก้ออยากเจอคัวเป็นๆเหมือนกันครับ......:D

10. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ขอดู ก่อน ครับ..........

11. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    อยู่ที่ไหน กี่โมง
    ขอรายละเอียดหน่อยน้า

12. BEEKITTY

216
    6
    0
    หากมากันไม่ถึง 10 คัน คงจะต้องเลื่อนออกไปก่อน
    รีบลงกันด่วนเลยคับ ปิดรับสมัคร พรุ่งนี้ (วันจันทร์ที่ 10 ) ภายใน 1 ทุ่มคับ
    เพราะต้องจองสถานที่ BANANA PUB อยู่ที่บ้านฉาง ระยอง (ถนนสุขุมวิท) คับผม
    สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ ผม 086 -345 - 6558

13. BEEKITTY

216
    6
    0
    อยู่บ้านฉาง ระยอง (ถนนสุขุมวิท) คับพี่หนุ่ม
    หาก confirm มากันเยอะ เกิน 10 คัน
    พบกันเวลาประมาณ 1 ทุ่มครึ่ง หน้าร้านคับ

14. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รี๊บ กัน หน๊อย .... เร๊ววววววววววววววววววว .. :D

15. BEEKITTY

216
    6
    0
    เวลาที่เจอกันได้ตั้งแต่ 18.00-03.00 น. มาเร็วก็ได้โชร์รถหน้าผับผัมนะจ๊ะ สาวสาวสาวอยากดู
    หรืออยากนั่งรถท่านกับบ้านด้วยก็อยู่ที่ท่านนะคับ
    เรื่องการกิน,การนอน,การอื่นๆ มีพร้อมไว้รองรับท่านทั้งหลาย
    แล้วคงได้เจอกันมากที่สุดในเอเซียนะ

16. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ยกพลไปตีเมืองระยองดีฝ่า.................:D:D:D

17. :D มาโลดครับ :D

18. เพิ่งกลับจากเมืองชล....คราวหน้ารบกวนบอกเนิ่นๆๆนะคร้าบบบบบบบ.....เสียดายครับไประยองบ่อยไม่มีเพื่อนเลย

19. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

งั้นไปคนเดียวดีกว่าวุ๊ย

20. slimant

1,271
    4
    0
    ขออนุญาติ พลาดงานนี้ นะคับ พี่นก

ขอบคุณ ความเป็นกันเอง ของพี่คับ

21. BEEKITTY

216
    6
    0
    สรุปผู้เข้าร่วมกิจกรรมนี้
    1. ต่อระยอง
    2. อั้ม
    3. van x
    4. พี่หนุ่ม
    5. บอลและเพื่อน 3 คน
    6. อาจารย์จักร
    7. เอกขาว
    8. เอกดำ
    9. บอย JAZZุ
    10. ไอซ์
    11. กุ๊ก (รอ visa อนุมัติ)
    12. หลอม (รอ confirm)
    13. นก (NV FULL)

เพิ่มเติม เชิญลงชื่อได้เลยคับผม

(สอบถามเพิ่มเติม ที่ 086-345-6558)

22. BEEKITTY

216
    6
    0
    เดินทาง ตามเส้นทางบายพาส สาย 36
    วิ่งผ่านสนามแข่งรถ พีระ เซอร์กิต
    ตรงมาจนถึง สี่แยกไฟแดง บ้านฉาง แล้วเลี้ยวขวา
    มุ่งหน้าจนถึงไฟแดง บรรจบสี่แยกบ้านฉางสุขุมวิท
    จากนั้นเลี้ยวซ้าย มุ่งหน้าเข้าเมืองระยอง ระยะทางจากไฟแดง ประมาณ 1 กม.
    BANANA PUB อยู่ขวามือ ติดกับตลาดโต้รุ่ง คับ
    แล้วพบกันนะคับทุกท่าน (แผนที่รอคุณบอล และคุณอั้ม update)

23. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :(แล้วเอานู๋ไปใว้ไหนอ่ะป๋าหนุ่ม ไม่ยอมด้วย แงแงแงแงแง:cry:

24. slimant

1,271
    4
    0
    ผมเข้าใจ ถูกไม๊ พี่นก
    Up แผนที่ให้นะคับ

ถ้าไม่ใช่ รบกวน ผู้รู้ Confirm ด้วยนะคับ

25. :D ที่หลังก้อโทรหาผมได้นะ ถ้ามีโอกาสมาอีกอ่ะครับ...อิ..อิ..อิ...:D

26. :D ต้องขอโทษด้วยครับ..เรื่องแผนที่..ได้ประสานกับคุณเก่งให้จัดการให้แล้วครับ...แล้วเจอกันครับทุกคน..:D

27. :D เพิ่มเติมนิดนึงครับ..วิ่งจากเส้นเลี่ยงเมืองชลมาพบสี่แยกใหญ่(จุดสังเกตุ)จะเป็นสะพานข้ามถนนสี่เลนส์ข้ามจากซ้ายไปขวาหรือขวาไปซ้ายก้อแล้วแต่นะครับ.....ลี้ยวซ้ายไปอ.พนมสารคามครับ..เลี้ยวชวาไปบ้านฉางครับตรงไปเข้าระยองเราต้องเลี้ยวซ้ายไปก่อนครับเพื่อกลับรถแล้ววิ่งข้ามสะพานไปครับ...วิ่งตามทางมาจนถึง รพ.สิริกิตต์ก้อเลี้ยวซ้ายเข้าตัวเมืองบ้านฉางอ่ะครับ วิ่งต่อไปอีกนิดหน่อยก้อเจอ บานาน่า ผับแล้วอ่ะ

ปล.ตรงนี้ผมอธิบายตามแผนที่นะครับ แต่ถ้ามาตามที่พี่นกบอกไว้......สี่แยกไฟแดงจะเลยจากจุดนี้ไปทางเข้าตัวระยองประมาณ 9 กม.ครับ..ยังไงโทรสอบถามจากพี่นกอีกทีแล้วกันนะครับ....แต่ผมเองก้อไม่เชี่ยวเท่าไรนะครับ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2009
  28. BEEKITTY

216
    6
    0
    ผมมาจองสถานแล้วนะ ท่านใดเพิ่มเติมเพื่อให้จองที่จอดรถด้านหน้าผับ
    ติดต่อ 081-659-5152,086-345-6558
    แล้วเจอกันในวันมันมั้น หวาน หวาน สด สด คับพี่น้อง

29. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    อิจฉาจริงๆ ตอนนี้ 0.24 น เข้าวันที่ 12 ส.ค. แล้ว ยังนั่งทำงานอยู่เลยคับ...

เก็บภาพสวยๆมาฝากด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้