HBD COACH

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย NONG_SCG, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    มาร่วมกัน HBD COACH กันดีกว่า

2. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    จิงอ่ะ HAVE PY BIRTH DAY นะครับ COACH

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สุขสันวันเกิดก๊าบบ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
  5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ขอบคุณกั๊บ..........ขอบคุณมากๆๆ

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    HBD ครับพี่ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

7. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    HBD ครับพี่

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    สุขสันต์ วันเกิดครับพี่เจี๊ยบ ขอให้มีความสุขมากๆครับ คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการครับ
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ ดูแลร่างกายด้วยครับ เป็นห่วงนะคับพี่

9. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แฮปปี้ ''ปี้'' ในวันเกิดคับพี่เจี๊ยบ อิอิ

10. Happy birth day

I wish you always be healthy happy in your life and achieve all your goal.

and แรงวันแรงคืนครับพี่

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจี๊ยบ

ขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรงครับ

และก็ขอให้รถแรงขึ้นทุกๆวันครับ

12. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    HBD

คืนนี้เจอกัน

รึป่าวหว่า มิมิ

13. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    HBD มีความสุก..........จนได้สุขจริงๆๆนะ
    มีแรงเยอะๆๆๆๆ อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของพี่น้องชาว sport truck นานๆๆ
    (ก้ออย่างนี้แหละ...คนแก่) อิอิ ล้อเล่นนะ
    อย่าแกล้งน้องบ่อยนะที่ผ่านมาให้อภัยก้อได้
    นู๋แพ็ตและพี่ต๊ะ

14. jeep911@D-Maxclub.net

[email protected] New Member Member

65
    1
    0
    สุขสันต์ สุขสันต์ คับ

15. au6808

au6808 New Member Member

4
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับโค้ช

16. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    แฮบที่นี่ ปี้ที่บ้าน เอ่ย......
    HBD ครับ

17. Reloaded

1,378
    32
    0
    ป่านนี้พี่เจี๊ยบ คงได้ไปปี้สมคำอวยพรแล้วล่ะครับ 555

18. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. Reloaded

1,378
    32
    0
    ขำอะไรครับพี่ หรือว่าเมื่อคืนพาโค้ชไป have py อิอิ

ปล.พี่น้องไม่ไปพีระเหรอครับ

20. NONG_SCG

2,132
    3
    0

อยากไปอยู่เหมือนกัล แต่ติดงาน Revamp System ที่บริษัทด้วย อยากไปจริงๆ

แต่ด้อยประสบการณ์ด้วยแหละ ไปลง Class C ดีไหม......................อิอิ

21. สุขสันต์วันเกิดนะคร๊าบบบบบบบบ ขอให้มีสาวๆๆๆเยอะๆๆๆมาจีบเยอะๆๆๆๆนะครับเอาใจช่วย555
    สุขภาพดีๆๆๆ(แบ่งบ้างก็ดี)

22. Reloaded

1,378
    32
    0
    ไปวันอาทิดก็ได้พี่

ด้อยประสบการณ์ลงคลาสซีได้ แต่ถ้ารถอย่างพี่มันโดนบังคับไปในตัวว่าต้องเป็นคลาสบี
    เหมือนผมอ่ะ รถกับประสบการณ์ลงคลาสซีได้ แต่หน้าตาดีเลยต้องไปลงคลาสบี :D:D:D

23. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    HBD นะพี่ มีความสุขมากๆนะคับ

24. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    HDB.

มาช้าไปหน่อย แต่ก็ขอให้พี่เจี๊ยบมีความสุขมาก ๆ นะครับ ขอให้รวย ๆ เฮง ๆ คิดสิ่งใดหรือทำการสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนานะครับพี่เจี๊ยบ Happy birth day to you. :D

25. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทั้งรถและคนเลยนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:47:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:47:23 ----------

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทั้งรถและคนเลยนะครับ

26. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ขอบคุณมากๆครับผม........ขอบคุณทุกคนเลยครับ

27. Chai_Rama2

Chai_Rama2 New Member Member

65
    0
    0
    โอยเพิ่งได้เข้าเว็บ พี่เจี๊ยบยินดีด้วยคับ อายุมากขึ้นอีกแล้วขอให้รวยขึ้นสุขภาพแข็งแรงขึ้นด้วยนะครับ

28. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ขอให้โค้ช ร่างกายแข็ง และ แรงดี ครับ

ให้มีเงินมากมาย เพื่อนมากมี มีคนรักมากๆๆ ครับ

ขอให้รถแรงๆๆ อึดๆๆ งามๆๆ ตลอดไปคราบ

29. atts35

atts35 New Member Member

41
    0
    0
    ตามมาย้อนหลังครับเพิ่งเห็น...ขอให้แข็งแรงมากและแรงวัน แรงคืนครับ

30. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    HBD ครับพี่เจี๊ยบ ขอให้รถพี่แรงขึ้นทุกวันนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้