มือใหม่ มีคำถามสงสัยมากครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ekk_happening, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekk_happening

ekk_happening New Member Member

49
    1
    0
    1. อีโวควรเปลี่ยนเกียร์ตอนกี่พันรอบ (แบบซิ่ง แต่ไม่อยากลากจนรอบตัด กลัวพัง)

4. ไม่รู้ว่ามีอะไรรวนหรือป่าว คือ เวลาสตาร์รถ timer ชอบทำงานเอง ปิดตอนรถจอดไม่ได้ (กดปิดกลายเปงมัน renew เวลาใหม่) ต้องออกตัวไปก่อนแล้ว จึงปิดtimerได้

5. มีร้านซ่อมช่วงล่าง แนะนำไหมคับ แถวรังสิต-ลำลูกกา

อีกข้ออยากรบกวน คือ ขอเมลล์พี่ๆบ้างได้ไหม คือมือใหม่ อยากมีพี่ๆให้คำปรึกษาอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2009
  2. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ข้อ 4 ต่อ timer มาผิดป่าว

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เทอร์โบเดิมๆ เปลี่ยนเกียร์ 6500 ครับ
    ส่วนโช้คผมเน้นเปลี่ยนครับ เพราะซ่อมแล้วไม่เคยออกมาดีซักทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้