ผลของการ "เมาแล้วขับ" ek อัพเดต สยอง 2*

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    หายป่วยเร็วๆครับ

2. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    แย่เลย....
    ขอให้รถกลับมา สวย+หล่อ เร้วๆ นะคับ

3. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    หายไวไวนะครับ

4. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    สู้ๆครับ

5. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    ของผมก็เหมือนกัน โดนเสาไฟฟ้าแรงสูงหัก เมา ทิ้งรถหนีเลยวันหลังมาเอาจ่ายตำรวจไป 7500 เสาไฟอีก 13,600 บาท คนไม่เป็นไรเลยทั้ง3คนเมาเกลี้ยงออกมานั้งขำกันใหญ่เลย หาของยังไม่ได้เลยสงสัยคงจานานหน่อย

6. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    รุป

ลงรูปมาให้ดูกระจายหมด ภายในเบาะเบี้ยว แบคแตก หมดกัน งดเหล้าเข้าพรรษาดีกว่านะ:D

7. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ทั้งสองคนเลย กลับมาหล่อ สวยกันเร็ว ๆ นะคับ
    เมาไม่ขับกันนะค้าบ

8. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เห็นแบบนี้แล้ว คงเลิกเมาไปอีกนานเลยๆ

งานนี้ เมาไม่ขับ หลับห้องเพื่อนดีกว่า

ขอให้หายไวๆนะคับ

9. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เพื่อนคนหนายคับ :D

10. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อ่ะ อันนี้หนัก

11. ectc

ectc New Member Member

3
    0
    0

กลางลำเลยนะนั่น **

12. ectc

ectc New Member Member

3
    0
    0
    เอ๊ะ! คุณ Prince_ek ถูก Lev เหมือนกันชนหรอครับ

อย่างงี้ ถอดอะไหล่ไอ้คันที่ชนมาใส่ซะเลย แล้วเอาของเราที่พัง ให้มันไปซ่อมเอง อิอิ

13. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ซ่อมเสร็จกลับมาสวยเหมือนครับ

เมาไม่ขับเเต่ขอขี่ดีกว่าครับ

14. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0

เพื่อน ญ เพื่อน ชาย คับ

15. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จบกันโดนหยั่งงี้แล้วเอารูปมาเน็ท ถ้าซ้อมเสร็จแล้วคิดจะขาย จะขายยังงัยล่ะเนี้ย

16. คิดแบบเดียวกับพี่โสแหล่ะ

17. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เมื่อวานมันยังเมาอยู่เลย นานตรงไหนวะ

หลับห้องเพื่อนอ่ะดี แต่อย่าไปหลับห้องแฟนเพื่อนนะ มันบาป 555

18. mo_mo

1,095
    223
    0
    มิน่า พี่โสไม่ลงรูปเลย ช่วงที่จะขาย อิอิ

19. ตอนเมิงขาย กูก็ไม่เห็นเมิงลงเหมือนกัน

20. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ต้องหลับ ห้อง เพื่อนแฟนเพื่อนซิ

21. So_EK

4,677
    245
    0
    จะดูรูปรถอ้ายโม่มั้ย ปราณชะนี้ไปอยู่ที่ใครก็ไม่รู้

22. mo_mo

1,095
    223
    0
    แหม!!! ของพี่ก็ใช่ย่อย กอดกะต้นมะม่วงอ่ะนะ

23. จัดรูป Nova - S เสื้อยีนส์ แว่นเรย์แบน ริมหาด PMY ดีกว่าครับ อยากดู

24. mo_mo

1,095
    223
    0
    ต้องติดต่อน้ากาญเลยว่ะ มันไปนอนบ้านพี่โสบ่อย น่าจะแฮคข้อมูลมาเรียบร้อยแล้ว :D

25. So_EK

4,677
    245
    0
    สราดดมีแดกบนเรือนถ่ายบนหลังคาอีก เด๋วมันจะไม่มีที่ซุกหัวนอนน้า

26. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไหน ๆ ก้อจะไม่มีที่นอนแล้ว

จรัดไป ซักหน่อยก้อดี

27. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เม่งเมาแต่หัววันเลย จะเสี้ยนอะไรนักหนา เดือดร้อนชาวบ้านอีก

พึ่งชนมอไซร์มาเหมือนกันคับ มอไซร์เมา ขับกวาดเม่ง 3 เลนเลย
    ตอนจะชนผมประคองอย่างที่สุดละ สรุปชนมันไม่คว่ำ แถมบิดหนีอีก - -*สรุปไปไม่เกินร้อยเมตร เม่งชนตะหม้อสะพาน ตีลังกาเลย
    คนเมา อะนะ ไปได้ไม่ไกลหรอก 55+

28. จะซวยก็ซวย จะฮาก็ฮา

29. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ผลการซ่อมผ่านไป 2 อาทิตย์แล้วคะ ยังไม่ได้รถเลย ท่าจะงานละเอียด หรือไม่ก็ทำช้า เฮ่อ

ถ้ารถเสร็จแล้วจะถ่ายมาโชว์น่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ​

30. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    แล้วคุณ Prince ได้เข้าไปดูงานและเร่งงานที่อู่บ้างป่ะครับ...งานจะได้เร็วขึ้น...เพราะรถอุบัตเหตุมันเข้ามาทุกวันเลยนะ.....ไม่งั้นเดี๋ยวคิวมันจะโดนเบียดไปน๊า....ต้องติดตามอยู่เรื่อยๆนะครับ...ถ้าไม่ไกลมาก 2 วันเข้าไปดูทีนึงแล้วเก็บรูปความคืบหน้ามา update บ้างก็ดีครับ...เอาใจช่วยให้กลับมาสวยๆเหมือนเดิมไวไวอีกทีนะครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้