รถสตาร์ทไม่ติดค่ะ nv ปี 96 คาร์บู ค่ะ บอกหน่อยน๊า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฝนค่ะ, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D Happy Ending :D:D

2. LAOSO

LAOSO New Member Member

19
    1
    0
    ดีใจด้วยครับน้องฝน แถวราม 2พี่ไปกินข้าวบ่อยเห็น nvแดงแครี่บอย 825 อย่าลืมทักบ้างนะครับ

ปรกติทั่วไปแค่ค่าลากรถนี่บางอู่ฟันเละนะครับ

ลากรถ 200 นี่ถูกมากๆ อู่นี่ทำได้ทุกระบบยกเว้นทำสีนะครับอู่ไม่ใหญ่

ผมไปเจอโดยบังเอิญแถมอยู่ใกล้บ้านด้วย ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับอู่นะครับ

แต่เห็นว่าช่างฝีมือดีเป็นกันเองแถมราคาถูกใจสมาชิกท่านใดอยู่ใกล้แถวนี่แนะนำนะครับ

3. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    HAPPY กันถ้วนหน้าเจออู่ดีๆ ก็สบายใจครับ ยินดีด้วยครับ

4. ดีใจด้วยครับ........

5. pink_love

pink_love New Member Member

11
    0
    0
    ค่า happy ending เลยแหละค่ะ หาอู่ที่ดีๆยากกว่างมเข็มอิอิ แอบเวอร์

ว่าแต่พี่ทูลมาแถวนี้บ่อยหรอคะมากินข้าวถึงราม2 เเสดงว่าอร่อย อิอิ

ไงถ้าฝนเจอรถ nv สีแดง 825 เมื่อไรจะไหว้งามๆทักเลยค่ะ

เพราะเป็นคนชี้ทางรอดแก่นู๋ฝน

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ แก่สาวกคาร์บู...:D

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ดีจัยด้วยอีกคนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้