รบกวนผู้รู้ครับ เครื่อง J วางแล้วมันไม่ชิด

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย murg_e30, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    R30 ผมวางเครื่อง 1J วางแล้วมันไม่ชิดผนังห้องเครื่องอะคับมันติดคาน ใครมีแนวทางแก้ไขอย่างไรช่วยตอบด้วยนะครับ

2. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    รถผมเปลี่ยนคานกลางใหม่เลยครับ ใช้ของ S14

3. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    แล้วมันไม่ติดคันส่งกระปุกพวงมาลัยเหรอคับ

4. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    ลืมบอกไปของผมใช้แหลกแล้ว แต่ตอนทีผมวางเครื่ง 7m มีกะปุกก็ไม่ติดนะครับ

ผมว่าอยู่ที่ร้านวางเครื่องมากกว่านะครับ ผมวางเครื่องเองยังไม่ติดเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้