นักแข่งคับเข้ามาแล้วอย่าจอด Pit มา ปาร์เฟิมก่อนนะคับ ไม่งั้นไม่มีเวลานะคับ !!! <จริงหรอคับ ผมไม่เชื่

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย ผมหละงงจริง ๆ นะคับ, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    สดจังเลยนะน้องชาย:D

2. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ติดตามกระทู้อย่างใกล้ชิด 555+

3. สงสัยมีลูกพี่ดีแน่นอน

สงสัยมีลูกพี่ดีแน่นอน สดได้อีก อยากมีน้องแบบนี้บ้างจริง จริง (เล่นเลยป่ะพี่) 555 ชอบ ชอบ

4. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ผมว่าหลายท่านเริ่มมีอารมร์แล้ว เอาเป็นว่าวิจารณ์ตามกระทู้ดีกว่า
    คุยกับเจ้าหน้าที่ตรงปาร์คเฟิร์มเหมือนกัน เขาบอกว่า ไม่มาไม่มีเวลา แล้วก็มีคนเช็คเบอร์รถด้วย

แต่ผมว่า.....ไม่เท่าเทียมนะ ถ้าบางคนไม่มาแต่มีเวลาควอลิฟาย แต่บางคนมีเวลา

5. drag circuit 71

drag circuit 71 Guest

0
    0
    0

6. ถูก พูดจาดี มีเหตุผล ต้องมาแสดงความเห็นเรื่องกติกาการแข่งครับ ไม่ใช่มาออกความเห็นเรื่องล็อคอิน เขาเรียกว่า ตอบไม่ตรงคำถาม ออกความเห็นไม่ตรงหัวข้อ ครับ

7. Smother

1,573
    2
    0
    ทุกคนมีสิทธ์ออกความเห็นครับ ผมรับฟังความเห็นทุกคนนะครับ

แล้วที่ผมบอกไว้ว่า เจ้าหน้าที่ตรงปาร์คเฟิร์มเหมือนกัน เขาบอกว่า ไม่มาไม่มีเวลา แล้วก็มีคนเช็คเบอร์รถด้วย
    นี่คือสิ่งที่ผมได้ยินมา ถ้าใครบางคนบอกว่า
    ไม่เปนไร ไม่ได้เข้าไม่เปนไร

พี่ต้องการให้ นักแข่ง เข้ามาร่วมกันถ่ายรูป ร่วมกัน อะไรประมาณนี้แหละ ไม่เกี่ยวกับเวลา

ถือว่าคุณเลือกปฏิบัติครับ กติกาคือกติกา ทุกคนต้องเคารพและปฏิบัติตามเหมือนกัน นี่กติกาคุณก็เป็นคนตั้งเอง แต่กลับชี้แนะทางที่ผิดกับเด็กรุ่นหลังซะเอง เป็นอย่างที่ไม่ดีนะครับ
    แต่อย่างว่ากรรมการที่ปาร์คเฟิร์มเขาก็จ้างมา

8. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18

9.  
  10. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38

11.  
  12. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38

13.  
  14. ~ZOZO~

~ZOZO~ New Member Member

4
    1
    0
    >>ถึงคนตั้งกระทู้<< ผมเองที่ขับรถขันเเดง ถ้าจะวิจานลงชื่อด้วยก็ดีผมจะได้ดังด้วย:D คงรู้ชื่อผมเเล้วนะ ที่ผมไม่เข้าปารคเฟิมก็รถมันพังจิงๆปั๋มติกเสีย
    เเล้วอีกอย่างที่บอกว่าขอโทษขอโพยกันที่ปาร์คเฟิมมันไม่จำเป็นหรอกนะ
    ถ้าคุณทำอะไรผิดหรือทำไรให้เค้าไม่พอใจก็เดินไปที่พิตเค้าสิคับ เเล้วก็ขอโทษกัน มันไม่จำเป็นต้องขอโทษเเค่ในปารค์เฟิมหรอกนะคับ อีกอย่างทุกคนที่ผมเเข่งด้วยเค้าก็รู้กันทั้งนั้นว่าผมแฟร์เพล ถ้าเค้าติใจเค้าก็เค้ามาหาผมเเล้วก็ถามถ้ายังไม่เชื่อก็เปิดฝาโปงให้ดูอีกอย่างยางอ่ะ เค้าเชคตั้งกะยังไม่ทันออกเเล้วละคับ เค้าทีมเซอรวิสเค้าก็แอบดูกันทั้งนั้น อีกอย่างนะคับ...
    คุณตั้งกระทู้เเล้วไม่ลงชื่อไม่เเสดงตัวตน กลัวอะไรรึป่าวคับ เเล้วคุณเเข่งด้วยรึป่าว เเข่งรุ่นเดียวกันอะป่าว ถ้ารุ่นเดียวกัน ไม่กระจางเดินเข้ามาถามซิคับ ผมไม่กัดหรอกคับ ผมเป็นคนรมเย็น เจอกันเข้ามาทักมาทายซิเเล้วถามเลยอยู่ในwebมันก็เท่านั้นพูดปากต่อปากเเจ๋วกว่า อย่าหลบๆซ่อนๆเลย

ปล.ที่ว่าไม่เข้าปารค์เฟิมนิ ไม่มีเวลาเนี้ย..มันควอริฟายนิ
    ตอนเเข่งจะเอาเวลามารับรางวันหรอคับ

เอวี่^เรซซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  15. รู้ช้าไปนิดไม่งั้นสนุกเลย

ผมไม่ไดออกมาว่าใครโกง ใครไม่โกง แค่อยากบอกสังคมว่า '' คนทำผิดจากระบบสังคม ที่เค้าทำกัน" ยัง

เป็นที่ ชื่นชม ยกย่องว่าเก่ง อีกหรือป่าว ในกลุ่มคนนอก ที่ไม่ได้ไปร่วมแข่ง

จริง ๆ ผมแค่อยากให้ท่านผู้จัดทราบ อย่าพูดดีกว่าไปปาร์คเพิม เนี้ย ว่าไม่มีเวลา ผมอายแทนคนที่เค้า

ไม่ปฏิบัติตาม แล้วมีเวลา เปลี่ยนเป็น เข้ามาแล้ว มาถ่ายรูปส่ง สปอร์นเซอร์ กันเยอะๆ ดีกว่าคับ น่าจะถูก !!!

((((หรือถ้าเข้าปาร์คเฟิมแค่เฉพาะ ตอน คลอลิฟาย สนามหน้ายอมออกทายเลยก็ได้ ไม่มีใครเห็นยาง ไม่มีใครฟังเสียงเครื่องด้วย พอจบรถเสีย เก็บรถมาก็เอาไปจอดข้างนอก ดีป่าวคับ !!! ผมเข้าใจผิดเอง ผมขอโทษ แต่น่าเสียดายที่ผมรู้ช้าไปนิด ไม่งั้นเลยไปตั้งนานแล้ว )))

อย่างงี้เรียก 2 มาด - ตา - ฐาน ป่าวคับแต่เข้าใจนะคับ บ้านเมืองเรามันเป็นแบบนี้ กำลังทันสมัย

น้ำใจนักกีฬา ถ้ามีทุกคน ก็น่าจะมี แต่ นำ้ใจนักกีฬา ไม่ได้เป็นที่มาของสปอร์นเซอร์ (เฉพาะรายการขาดน้ำใจนะคับ)

16. รู้ช้าไปนิดไม่งั้นสนุกเลย

ผมไม่ไดออกมาว่าใครโกง ใครไม่โกง แค่อยากบอกสังคมว่า '' คนทำผิดจากระบบสังคม ที่เค้าทำกัน" ยัง

เป็นที่ ชื่นชม ยกย่องว่าเก่ง อีกหรือป่าว ในกลุ่มคนนอก ที่ไม่ได้ไปร่วมแข่ง

จริง ๆ ผมแค่อยากให้ท่านผู้จัดทราบ อย่าพูดดีกว่าไปปาร์คเพิม เนี้ย ว่าไม่มีเวลา ผมอายแทนคนที่เค้า

ไม่ปฏิบัติตาม แล้วมีเวลา เปลี่ยนเป็น เข้ามาแล้ว มาถ่ายรูปส่ง สปอร์นเซอร์ กันเยอะๆ ดีกว่าคับ น่าจะถูก !!!

((((หรือถ้าเข้าปาร์คเฟิมแค่เฉพาะ ตอน คลอลิฟาย สนามหน้ายอมออกทายเลยก็ได้ ไม่มีใครเห็นยาง ไม่มีใครฟังเสียงเครื่องด้วย พอจบรถเสีย เก็บรถมาก็เอาไปจอดข้างนอก ดีป่าวคับ !!! ผมเข้าใจผิดเอง ผมขอโทษ แต่น่าเสียดายที่ผมรู้ช้าไปนิด ไม่งั้น"""ไปตั้งนานแล้ว )))

อย่างงี้เรียก 2 มาด - ตา - ฐาน ป่าวคับแต่เข้าใจนะคับ บ้านเมืองเรามันเป็นแบบนี้ กำลังทันสมัย

น้ำใจนักกีฬา ถ้ามีทุกคน ก็น่าจะมี แต่ นำ้ใจนักกีฬา ไม่ได้เป็นที่มาของสปอร์นเซอร์ (เฉพาะรายการขาดน้ำใจนะคับ)

17. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    มาตามอ่านเรื่อยๆ

18. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ร้อนแรงจริงๆเลยนะครับ(กระทู้)ติดตามเหมือนกันเลย:D

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ดี ๆ บอร์ดจะได้ไม่เงียบเหงา ห้า ๆ

20. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ก็จริงแฮะ...

21. Smother

1,573
    2
    0
    ตามทุกวันเหมือนกัน
    ก็ดีนะ มาแชร์กันว่าโดนอะไรกันมาบ้าง เจ็บดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้