ตามหาหางหลังทรงสูง หรือCamino ใครมีเหลือเก็บ จัดให้หน่อยคร๊าบบบ.

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pee-ae, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ตามหาหางหลังทรงสูง หรือCamino ใครมีแบ่งกันใช้หน่อยครับ
    รถอยู่อู่จะได้ทำสีทีเดียวเลย เมื่อวานเพิ่งไปหยิบหน้าตัด Camino
    กะ ฝาท้ายไฟขาว-แดงมากับ กันชนหลัง
    สิ้นเดือนเจอกัน พว2176 จะกลับมาอีกครั้ง ช่วยอุปการะหางให้ด้วย
    ครับ ว่าราคามาเลย หรือชี้เบาะแสให้ผมก็ได้ครับว่าร้านไหน
    ไปบางนาเกือบทุกวันเจอแต่ติดฝาท้ายไม่ยอมแยก
    พรุ่งนี้ก็ไปอีก ไปเอาเครื่อง 3S Beam ฝาแดง ปั้นทีเดียว2 คันเลย
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ....พี่พี

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

พี่พี ไปบางนาบ่อยเจอโช๊คคู่หน้าแหล่มๆ ช่วยชี้แนะทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ..ยุทธ 089-2209468

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    อยากได้ กันชน หลัง กับ หางหลังเหมือนกันครับ บางนาร้านไหนมีอีกบ้าง ++++

4. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 สิงหาคม 2009
  5. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    lสงสัยจะรอไม่ไหว ของมาเดือนกันยา

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่เกียรติ นี้บ้านเป็นโรงงานผลิต พีมีร่าปะพี่

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  8. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0

เออ คิดเหมือนกัน แต่พี่เกียรติไม่มีของ Presea มั่งเลยเนอะ
    meeting รอบนี้อย่าลืมมาด้วยนะค้าบ

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

เออ..ใช่...ถามหาอะไรมีหมดเลยอ่ะ... :D :D

10. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    หาอยู่เหมือนกันคร้าบบ ขาดอยู่ชิ้นเดียวเนี่ย :D:D:D

11. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    นอกจากนี้มีอย่างอื่นอีกมั้ยเนี่ย

12. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    3S BEAM วาง AE หรอพี่พี

ธรรมดา หกเกีย ป่ะ

สวน h22a เลยดิงี้

13. pee-ae

161
    2
    0
    ได้ 5 เกียร์+เต็ดมานะ พรุ่งนี้รออู่เปิดฝาดูอะ เพราะฝามันเปิดมาจากญี่ปุ่นไป
    รอบนึงแล้วมีคราบกาวแดงเต็มเลย รอลุ้นอยู่ว่ามันเปิดเพราะทำมา หรือซ่อม
    ถ้าเปิดมาแล้วแคมแต่งมีเฮแน่ แต่ถ้าไม่ใช่ตัวใครตัวมัน 555 ขายทิ้งแน่

14. pee-ae

161
    2
    0
  15. pee-ae

161
    2
    0
    เมื่อวานรถเราอะป่าว สีขาวฝาหลังสีดำ วิ่งฉิวเลยใน ซอย5 พี่ขี่รถป๊อปตามหาของอยู่
    ตกใจหมดเลย นึกว่าโดน P11เฉี่ยวคาเชียงกงซะแล้ว 5555
    Beam ขับหน้า มาแค่ 5 เกียร์อะ แต่ถ้าขับหลัง6 เกียร์มีแน่
    ขับหลังที่บางนาก็มีมา 2 ตัว

16. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    สงสัยคนละคับพี่พี มะได้ไปเชียงกง ฝาหลังมะดำ 55+

เปิดฝายังครับ แคม hks 272 ป่าว.....อิอิ

17. pee-ae

161
    2
    0
    ยังไม่ได้เปิดเลย แต่ติดเครื่องได้ไม่น่ามีปัญหา
    เปิดมาแคมแต่งก็ดีไป แต่กลัวมันจะเป็นแคมดำ หรือแคมเบี้ยวอะดิ
    ฝากหาหางหลังด้วยนะ ไม่ต้องเอาทรงสูงก็ได้ แต่เอาแบบไม่มีเสากลาง
    เจอเหมือนกันแต่ราคามันทำใจไม่ได้ ซื้อมาแล้วเดี๊ยวนอนไม่หลับ 555

18. ตัน 1

ตัน 1 New Member Member

26
    0
    0
    หางหลัง SKY r33

มีหางหลัง skyr 33 แปลงเรียบร้อยใส่ p11 ได้เลยมีรูปอยู่ซื้อขายบอร์คเก่าหน้า 2 หรือ 3 ติดต่อต้น(ประดิษฐ์)

19. pee-ae

161
    2
    0
    ปิดการตามหาของแล้วครับ รถจะออกเสาร์นี้แล้ว
    เดี๊ยวไปหาตูดเป็ดใส่แทน
    ขอบคุณทุกคนมากคร๊าบบบ.
    จันทร์นี้ตู้แตกอีกแล้วมีของไพรมีร่า มาพอสมควร
    ใครตามหาอะไรโพสไว้เดี๊ยวชี้พิกัดร้านให้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2009
  20. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  21. pee-ae

161
    2
    0
    วันนี้เจอกันชนท้ายชายบานอันนึงอะ ติดอยู่กะรถ ภว5622
    รถงี้เดิมสนิท คนขับออกลุงๆหน่อย ใครเจอลองไปขอเปลี่นดูนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้