อยากเจอสมาชิกHILUX CLUB สายอยุธยาจัง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SUPER LIMITED, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    พลพรรค ชาวเสนาเยอะแท้นิ.......ว่างๆสนใจไปวิ่งเซอร์กิตด้วยกันมั้ยครับ

ปล. Boat กะ เจ้าไมค์ (ReniZe) นี่บ้านแทบจะเดินถึงกันได้เลยนิ...... 555

2. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0

จัดปายครับ:D:D:D

3. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    คุณ Boat กะ เจ้าไมค์ (ReniZe)

อยู่ช่วงไหนของเสนาครับ ผมว่านัดเจอกันดีกว่าจะได้คุยเรื่องเซอร์กิตนะ

ที่โลตัสดีไหมสถานที่กว้างดี สว่างด้วยครับ เสาร์ไหนว่างนัดมาเลยครับ

4. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    บ้านผมอยู่นอกตลาดเสนามาหน่อยนึงอ่ะคับ ใกล้ๆโรงเรียนเสนาประสิทธิ์น่ะคับ เรื่องนัดเจอต้องดูความพร้อมก่อนแล้วเดี๋ยวมาตกลงวันกันนะคับ :)

ผมเคยเจอรถคุณ Super Limited ค่อนข้างบ่อยเหมือนกันนะ อิอิ ส่วนใหญ่จะเจอแถวทางไปวัดสามกอประจำเลย :D

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สิ้นเดือนไหม อิอิ เสาร์-อาทิตย์ เขี่ยๆ 55

6. powerone9

139
    1
    0
  7. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    สิ้นเดือนก็ดีเหมือนกันครับ ว่าแต่คุณโต๋ ส่วนมากวิ่งรายการไหนครับ nitto3k หรือ superclub

8. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ผมชื่อโต้นะครับ ปกติวิ่งงาน Nitto3K แต่ปีนี้ได้วิ่งแค่สนามแรกครั้งเดียวเอง
    เดี๋ยวสนามที่ 4 นี้คงลงอีกทีอะครับ ช่วงนี้เก็บตังค์ทำช่วงล่างอยู่

รถเครื่องเดิม ทำเอง ขับเอง เสียวเอง 555....:D

http://www.youtube.com/watch?v=jdsou1Iam4I

รถเครื่องเดิมๆก็มันส์ได้แล้ว....หุหุ

9. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    คุณโต้ไปแข่งเคยเจอคันนี้บ้างปล่าวครับ

10. Hilux Drifter

122
    0
    0
    น่าจะเคยเห็นนะครับ แต่ไม่รู้ว่าคนขับชื่ออะไรเหมือนกัน :D
    รู้แต่ว่าเวลาดูพวก Civic หวดกันในสนามนี่เสียงรอบเครื่องมันส์ได้ใจจริงๆ

11. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    คุณโบ๊ทจัดหน่อย ลงวันหรือยังสิ้นเดือนผมก็ว่าดีนะครับ
    คุณโต้บอกว่ากำลังทำช่วงล่างไว้วิ่งเซอร์กิต ทำอย่างไงบอกบ้างได้ปล่าวครับ

12. powerone9

139
    1
    0
    เอางัยดีค๊าบ

13. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆ ไปวันไหนบอกด้วย 5555

14. Hilux Drifter

122
    0
    0
    อิอิ....พี่นัน...น.น.น....... โต้มาทำงานอยู่แถวๆวิทยาลัยการอาชีพสระบุรีแล้วน้าาา :)
    ว่างๆรบกวนพี่พาไปทัวร์แหล่งอะไหล่แถวสระบุรีบ้างสิครับพี่....:D

แล้วอยากไปวิ่งเซอร์กิตเมื่อไหร่ก็บอกเลยนะครับพี่ อยากมีเพื่อนไมตี้วิ่งด้วยกันอะ ;)

15. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    เมื่อวานเพิ่งไปสำรวจที่ LOTUS เสนา ด้านหน้าห้างข้างในเหมาะสมที่สุดแล้วครับ
    ตกลงสิ้นเดือนดีไหมครับ ว่ากันยังไงดีครับ

16. ReniZe

127
    2
    18
    สิ้นเดือนใครไปมั่งรายงานตัวหน่อยเร้วว~ :D

17. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    ผมลงไป เสาร์ 29นี้ครับ

18. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    ชาวยุดยาว่าไง เสาร์29นี้ ผมว่างตอนค่ำนะครับ นัดมาได้เลยคุณโต้ง

19. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    ขอเบอร์โทรกันก่อนเลครับ

20. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    081-2059927 เม้งครับ หรือว่ามีแค่เราสองคัน55555555

21. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    บอกด้วยเน้อ เผื่อไปด้วย นะ ไอคุณโต้ง

22. ReniZe

127
    2
    18
    พรุ่งนี้แล้วสินะ ตกลงมีนัดเจอกันหรือเปล่าเอ่ย ยังไงพรุ่งนี้จะลองไปโลตัสเสนาดูนะคับ ถ้าไม่เจอใครก็คงกลับบ้าน :p

23. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ไปไหนกันครับ
    วันนี้ที่โลตัสอยุธยา มีลานเบียร์มาตั้งอะครับ
    พี่ๆสนใจเชิญได้ครับ ดนตรีชมฟรีครับ เล็กโทเสป็ก
    แต่ผมคงไปร่วมงานไม่ได้ติดงานครับ
    ขออภัยที่บอกช้าไปหน่อย.

24. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    เสียดายไม่ได้เข้าหลายวัน
    เลยไม่รู้........:p

25. apple_auto

67
    1
    0
    ไงมีครั้งต่อไปบอกด้วยนะครับ...:D

26. ReniZe

127
    2
    18
    แหะๆ วันเสาร์หัวค่ำๆประมาณทุ่มกว่าๆแว่บไปไม่เจอใครเลย แต่วันอาทิตย์ตอนเที่ยงๆเจอรถพี่ Super Limited ที่โลตัสเสนา :)

27. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    วันเสาร์ผมก้อไปที่ LOTUS ประมาณเกือบ2ทุ่ม ไม่เจอใครเลย โทรหาคุณโต้งก็ติดภาระกิจยังมาไม่ได้
    ผมเลยกลับบ้าน ไว้วันหน้านัดกันอีกที่ดีกว่าเอาแน่ๆเลยครับ

28. apple_auto

67
    1
    0
    ครั้งต่อไปค่อยว่ากัน

29. Oaktime

Oaktime New Member Member

2
    0
    0
    รายงานตัวด้วยค้าบ เพิ่งสมัครหมาดๆ เลย TIME Project Team อยุธยา รายงานตัวค้าบผม

30. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    อุ๋ยยุดยาเพียบเลยว่าแต่ พี่เม้งเหงาหรอครับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้