ฝากให้พี่เอส

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ตามนั้นเลยนะพี่เอส ทุกอย่างเลย จะบอกว่าใส่แล้วแรงขึ้นเห็นๆเลยพี่ เชื่อผม

รายละเอียดก็ตามที่เราคุยกันทางเอ็มและก็ที่โทรล่าสุดนะพี่ สุดยอดแน่ๆๆๆๆๆๆ
    รับรอง แจ่มๆๆๆๆ และไม่แพงอย่างที่คิด

:confused: เอ๋อแล้วผมจะบอกพี่ทำมัยนะ ลืมไปคุยกันหมดแล้ว :rolleyes:

ว่างไปเลี้ยงผมอีกนะ ทั้งลาบและอาหารทะเล

2. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
  3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    มีอารายแรงๆ บอกกันมั่งสิ

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    คาราบาวแดง+ M 100+ M 150+ 100 PIPERS+ REGENCY+ LEO+ HEINEKENT. ลองดื่มรวมกันดูก้อจะรู้ว่ามานจะแรงอย่างรัย.........

5. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ....ooO(ไม่รู้จะตอบว่าไงเลยว่ะโอม555)

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แรงๆๆๆ

แรงแบบทะลุ4แยกไงพี่ แบมโบ้เอาไม่อยู่ ยังหลอนติดตาจนถึงวันนี้เลยพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้