อยากได้สติกเกอร์สังกัดอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย < HANUMARN >, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    นานๆมาทีครับเพราะไม่ค่อยมีเวลา
    ชื่อ นาย กิตติพงษ์ ชมภูแก้ว
    ชื่อเล่น เกมส์ครับ
    เบอร์โทรศัพท์ 0823814308-0823814309
    รถยี่ห้ ISUZU TFR
    เครื่อง 2500 4JA1
    สี บรอนเทา
    ทะเบียน 4568 ลำปาง
    เครื่อง เดิม ไอเสียเฮดเดอร์+ปั๊มนิดหน่อย
    ลักษณะเด่นภายนอก
    แม็ก LENSO RT7ขอบ17กว้าง8ทั้ง4ล้อ โหลดนิดหน่อย
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=606783
    ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับโค้ช

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    5 ชุดแล้วนะครับ...

3. ^poonim^

^poonim^ New Member Lady Member

19
    0
    0
    ขอไปแปะ accord ด้วยได้ป่ะ เผื่อจะแรงขึ้นสัก สิบ ยี่สิบ ม้า เหอะๆๆๆๆๆๆๆ

4. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ......ติดซัก2อันดีกว่า

5. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    อยากเป็นสมาชิคด้วยจังต้องทำไงบ้างครับเนี่ย

6. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เผื่อผมใบนึงด้วยนะ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

เพื่อน ๆ มีความต้องการล้นหลามเลยครับพี่เจี๊ยบ :D

8. game_racing

629
    0
    0
    555

9. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    เยอะจริงๆๆๆๆ

10. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ถ้าใครอยากได้ด่วนแนะนำให้นำรูปลายเซ็นต์ผมไปตัดติ๊กเกอร์ได้ครับ

11. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ช่างเค้าจะตัดถูกหรอ
    พี่น้องน่าจะลงไดเมนชั่นให้ด้วยจะดีมากครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:21:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:21:38 ----------

ช่างเค้าจะตัดถูกหรอ
    พี่น้องน่าจะลงไดเมนชั่นให้ด้วยจะดีมากครับ

12. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ถูกแน่นอนครับเพราะผม Convert ภาพจาก Program ที่ใช้ตัดติ๊กเกอร์ครับ Size และ Ratio เท่ากับของจริงครับ

วิธีนะครับ Copy ลายเซ็นต์ผมไป Click ขวา Save Picture As เอาไว้ในเครื่องเรา

จากนั้น Open Picture Print เลือก Full page fax Print อ้อเลือกการ print เป็น Landscape จากจะได้รูปแบบ Sporttruck Over 200 Km/h Team
    หรือถ้ามีข้อสงสัยสอบถามได้ ยินดีครับ.....อิอิ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล้วจะมาตัดหรือมาเอาที่ผมดีครับเนี่ย.............

14. game_racing

629
    0
    0
    ผมอยู่ไกลอะดิ โค้ชเจี๊ยบ ขอตัดเองได้ป่าวครับ ลายเซ็นของพี่น้อง ขนาดเท่าของจริงเลยเหรอครับ

15. อยากได้ด้วยคับ
    ชื่อ - นามสกุล ภัทรัชต์ บุญล่อง
    ชื่อเล่น หงส์
    ชื่อUsername หอมกลิ่นดีเซล
    เบอร์โทรศัพท์ 0897235875
    ยี่ห้อ มิตซูบิชิ
    รุ่น L200
    สี เเดง
    ทะเบียน บย52 นครศรีธรรมราช
    รหัสเครื่อง 4D56
    เครื่องยนต์เดิม โบzเปลี่ยนใบหน้า ปั้มทำนิดหน่อยคับ
    คลัชทองเเดง เฟืองท้าย3.7
    ลักษณะเด่นภายนอก ตามรูปเลยคับ
    สถานที่ อ.ลานสกา จ.นครศรีธรรมราช
    รูปรถที่ใช้ ตามรูปข้างๆคับ

16. NONG_SCG

2,132
    3
    0

เดี๋ยวผมไปเอาที่โค๊ชครับ คาดกระจกหน้านะ

17. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ไว้เจอกันคับพี่น้อง คราวนี้ขอลองพี่เจี๊ยบ กะพี่น้อง หน่อยนะคับว่าใครจะบูสหนักกว่าใคร (เรื่องดื่มอ่ะนะพี่) อิ ๆ ๆ :D (รถไม่วิ่งแต่เมาสาด) :D

18. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ช่วงหลังมานี่ไม่ได้บูสเลย กินทีไรปิดบูสวิ่งทุกที อิอิ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

:D:D:D

20. game_racing

629
    0
    0
    อิๆๆ

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใครตัดตามลายเซนต์พี่น้องได้ก็ตัดครับ ใครอยากได้กับมือก็ได้ครับเอาเป็นว่า

ใครที่ต้องการให้ ทำดังต่อไปนี้

ส่งซองเปล่าเขียนชื่อที่อยู่ถึงตัวเองติดแสตมป์ ส่งมาที่

นายช่าง(เจี๊ยบ) สุทธิพจน์ ปาริยะพันธุ์
    บมจ เนาวรัตน์พัฒนาการ (N.002ทรานสปอร์ต)
    42 หมู่10 ถนนบางนาตราด กม 4.7 แขวงบางนา เขตบางนา กทม 10260

ผมได้ซองแล้วจะส่งสติกเกอร์ไปให้นะครับผม

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:49:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:49:03 ----------

ใครตัดตามลายเซนต์พี่น้องได้ก็ตัดครับ ใครอยากได้กับมือก็ได้ครับเอาเป็นว่า

ใครที่ต้องการให้ ทำดังต่อไปนี้

ส่งซองเปล่าเขียนชื่อที่อยู่ถึงตัวเองติดแสตมป์ ส่งมาที่

นายช่าง(เจี๊ยบ) สุทธิพจน์ ปาริยะพันธุ์
    บมจ เนาวรัตน์พัฒนาการ (N.002ทรานสปอร์ต)
    42 หมู่10 ถนนบางนาตราด กม 4.7 แขวงบางนา เขตบางนา กทม 10260

ผมได้ซองแล้วจะส่งสติกเกอร์ไปให้นะครับผม

22. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ใครอยากได้ก็ได้หรอครับ แล้วค่าสติกเกอร์ละครับ:D:D:D

23. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    โค้ชแกใจดี แจกให้ฟรีครับ

มิมิ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ไว้รับตอนมิตติ้งได้เปล่าคับพี่เจี๊ยบ :D

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    พี่ครับมาเอาสติกเกอร์เมื่อไหร่ครับ โทรหาผมด้วยครับ 089 6155610

26. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    งั้นผมขอใบนะครับ

27. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ผมก้อขอได้ไหม...................ถ้าได้ ฝากตาน้องมา 1 ใบครับ

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    คิดค่าส่งด้วยนะครับ.........เอิ๊กๆๆๆ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ชุดเล็กเหรอคับพี่น้อง ที่ว่าค่าส่งอ่ะ อิ ๆ ๆ :D

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปกันได้นะ เป็นขี้กับแมงวันเลย กรั่กๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้