ร้านไหนมีขาย สติกเกอร์ดำ สำหรับติดไฟหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย footprint, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. footprint

footprint New Member Member

80
    0
    0
    ร้านไหนมีขาย สติกเกอร์ สีดำๆสำหรับติดไฟท้ายอะครับ
    พอดีไปเปลี่ยนวิทยุมา ปรากฎว่า ไฟวิทยุสว่างแยงตามากๆ ยิ่งขับ ตจว.ตอนกลางคืนนี่อันตรายสุดๆ :cry:
    เลยเกิดไอเดีย ที่จะนำสติกเกอร์สำหรับติดไฟท้าย ดำๆดุๆ มาแปะให้ไฟของวิทยุ มันสว่างน้อยลงหน่อย

ใครพอทราบร้านที่มีขายช่วยแนะนำทีครับ(ถ้าเป็นในกทม ฝั่งธน จะแหล่มมาก) หรือใครมีเหลือ ผมขอซื้อต่อนะค้าบ ขอบคุณคับ :teeth:

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    SE-ED Book มีครับ

3. footprint

80
    0
    0
    หา !! SE-ED Book
    ต้องบอกเค้าว่าจะซื้ออาไรอะคับ
    ขอบคุณคับ

4. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    ร้านสติกเกอร์ทั่วไปหรือตามรถเข็มก็มีครับ เรียกว่า สติกเกอร์แบบโปร่งแสงครับ

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เดินเข้าไปหาเลยครับ หาไม่ยาก แขวนอยู่ตามหัวมุมชั้นหนังสือครับ

หรือรายละเอียดที่นี่ครับ http://tscimport.pantown.com/

ปล.ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับคนขายนะครับ แค่ว่าหาซื้อง่าย สะดวย และมีขั้นตอนให้ดูด้วย

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    อาคารศรีวรจักดิ์ มีครับ

7. footprint

80
    0
    0
    สุดยอดดด ขอบคุณมากคับ
    จัดมาให้หลายๆสีแบบนี้ เหลือแต่งไฟได้สบายๆเลย

8. narong_joy99

narong_joy99 New Member Member

57
    7
    0
    วรจักร์..ครับ..เพียบ..!

9. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ต่อสัญญาณไฟหรี่ เข้าไปหรือยังครับ
    อย่าง วิทยุบางตัวเวลาต่อไฟหรี่ มันจะลดความสว่าง ลงนะครับ

10. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ต่อสัญญาณไฟหรี่ เข้าไปหรือยังครับ
    อย่าง วิทยุบางตัวเวลาต่อไฟหรี่ มันจะลดความสว่าง ลงนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้