ถาม คนใช้ LPG คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย -DeW-(RR), 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    คือ ถ้าผม ติดมาแล้ว อยากจะไป จูฯใหม่ ให้มันดีขึ้นกว่านี้

เพราะรู้สึกว่าอืดมาก ให้ที่เดิม จูนใหม่ยังไงกะเหมือนเดิม

มีที่แนะนำ กันบ้าง ไหม คับ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ใช้ หม้อต้ม ยี่ห้อ อะไรคับ....จะได้แนะนำถูก

3. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    เครื่องเท่าไร มิกซ์เท่าไรด้วยครับ.....

4. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    ติดระบบไหนมาอ่ะคับ มันมีหลายระบบหลายยี่ห้อนะ

แต่ถ้าเปงระบบสเตฟานอ่ะ ผมมีโปรแกรมจูน

5. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    ถ้าหัวฉีด AG พอช่วยได้ครับ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ้เป็นระบบ หัวฉีด คับ เดียว

ตรง เกจ์วัด ปริมาตร แก็ซ เขียน ag อะคับ

7. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ไม่ได้เชียร์หรือหน้าม้าโฆษณา

แต่พี่เค้าทำดีจริงๆ เลยบอกต่อ น้าเหลิม GASTHAI.com โทร. 089-962-5705

โทรเข้าไปนัดวันได้ครับ อยู่ปากซอยเมืองเอก (ม.รังสิต) ตรงข้าม คณะเทคโนเกษตรเกษตร ม.ราชมงคล วิทยาเขตปทุมธานี

บอกว่า เก่ง EVO3 แนะนำมา รู้จักกันทางอินเตอร์เน็ต จะคุยกันง่ายขึ้น

8. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    upp ต่อคับ

9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    น้าเหลิม (auto check point)

น้าจอน (ผีบอก พรายกระซิบ)

พี่สมชาย (gas in car)

อู่เนียน (ลาดพร้าว 71)

เมืองใหม่รวมช่าง

ที่ได้ๆมาก็ประมาณนี้อ่ะครับ

อ่อ เพิ่ม TORNTO ให้อีกที่ครับ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อย่าลืมว่า

ความแรง มัน ตรงข้าม กับความประหยัดนะครัย

11. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แนะนำ gas หัวฉีดของ AG คับ เนียนมากคับ

12. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ถ้า AG เนียนยากนิดคับ เพราะ Software ค่อนข้างหยาบ
    แต่ลองไปที่ๆมี Wideband จูนดูคับ ตามที่ carina บอกคับ:D

CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  13. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ขอแนะนำอีกที่ครับ

อู่พี่เค คลอง3

14. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0

อุ่ KKS พี่เคคลอง 3 ครับ
    อีกเสียงครับ

15. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    คอนเฟริม คับน้าเหลิม ลูกผู้ชายตัวจิง ไปบ่อยจนแกเลี้ยง ก๊วยเตี๋ยวผม เลย เหอๆ ตะก่อนใช้แบบ fix-mix จูนเนียนมาก ใช้เป็นปีๆกว่าจะไปจูนใหม่

16. sumoo

sumoo New Member Member

33
    0
    0
    AG โปรแกรมมันหยาบมากมั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้