*** โช้คหน้าของ Accord 90-97 มันใส่กับ EK ได้ไหมครับ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย March .._.., 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    โช้คคู่หน้าของ Accord 90-97 มันสามารถใส่กับ EK ได้ไหมครับ ??? ผมเห็นหน้าตาโช้คมันเหมือนๆกันเลย ต่างกันแค่เบ้า ถ้าจับเอามาเปลี่ยนเบ้าโช้คแล้วใส่กับ EK จะมีปัญหาอะไรไหมครับ ???

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ...
    :)

2. lee_aj

lee_aj New Member Member

9
    0
    0
    มาหาข้อมูลด้วยคับ..ผู้รู้ตอบด่วน

3. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ไม่น่าจะได้นะคับ ยังมะเคยเห็นใครทำ
    ทางที่ดี เอาตรงรุ่น ดีสุด ปลอดภัย
    ช่วงล่างสำคัญนะคร้าบผม อย่าพิเรนนะจ๊ะ

4. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    สปริงใส่ด้วยกันได้คับ แต่ต้องร่นเบ้า

5. ประจวบ

ประจวบ New Member Member

36
    2
    0
    ไม่แน่ใจนะคับ เพื่อนเอาของ AC มาใส่ ตัว EG เปลี่ยนที่หัว ก็๋ใช้ได้ นิ่มดี แถมเกาะดีอีกด้วย
    ใส่ขอบ 15 ยาง 55 อมได้นิดนิด กำลังดีถูกด้วย เหมื่อนสแตนดาร์ ดี
    น่าจะใส่ได้นะคับ ส่วนมากข้างหน้ามันเหมือนกัน

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ขออนุญาตถามเพิ่มครับ แล้วสปริงหลังมันใส่ด้วยกันได้หรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้