P 11 มีปัญหาครับ....

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Bignui, 6 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เจ้า บั๊กจ้อน (P11) ของผมเจอปัญหาครับ... เวลาวิ่งแก๊ส +เปิดแอร์+เปิดวิทยุ เวลารถติดเครื่องดับครับ..แต่พอปิดวิทยุวิ่งเฉยไม่มีอาการอะไรเลย...ใครเจออาการแบบนี้มั้ง ช่วยผมด้วยครับ....ขอบคุณมากครับ...:(แต่ยังไม่ได้ลองวิ่งน้ำมัน)

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ระบบไฟหรือเปล่าครับ

3. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    เข้าร้านไดนาโม ตรวจเช็คระบบกระแสไฟดูครับ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไฟเลี้ยงชุดแก๊สไปต่อร่วมกับ วิทยุหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้